సార్: తెలుగు డబ్బింగ్ వదిలేశారా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-18T21:30:59+05:30 IST

భారతదేశంలోని అత్యంత ప్రతిభావంతులైన నటుల్లో ఒకరైన ధనుష్ తొలిసారిగా స్ట్రెయిట్ తెలుగులో నటిస్తున్న చిత్రం ‘సర్’. వెంకీ అట్లూరి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ నిర్మిస్తోంది.

సార్: తెలుగు డబ్బింగ్ వదిలేశారా?

భారతదేశంలోని అత్యంత ప్రతిభావంతులైన నటుల్లో ఒకరైన ధనుష్ తొలిసారిగా స్ట్రెయిట్ తెలుగులో నటిస్తున్న చిత్రం ‘సర్’. వెంకీ అట్లూరి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ నిర్మిస్తోంది. ఓ ప్రభుత్వ ఉపాధ్యాయుడు ప్రైవేట్ పాఠశాలలో పనికి వెళ్తాడు..ఆ వ్యవస్థ ప్రభుత్వ పాఠశాలలను ఎలా నాశనం చేస్తుంది? విద్య వ్యాపారం ఎలా అవుతుంది? ఈ ద్విభాషా చిత్రాన్ని అక్టోబర్ 13న విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నారు.. పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలను ప్రారంభించిన చిత్ర యూనిట్ ధనుష్ తో డబ్బింగ్ చెప్పిస్తున్నారు.

ఈ క్ర‌మంలో ధ‌నుష్ అద్భుతంగా త‌మిళ డ‌బ్బింగ్ చెబుతున్నాడు. సన్నివేశాల్లో ఎమోషన్ మిస్ అవ్వకుండా తన డైలాగ్స్ తానే రాసుకున్నాడు. అయితే తమిళంపై అంతగా శ్రద్ధ పెట్టిన ధనుష్ తెలుగు డబ్బింగ్‌ని లైట్ తీసుకుంటున్నాడు. చెయ్యాలి కాబట్టి ఏదో చేస్తున్నట్టు మామూలుగా నిలబడి ఉన్నాడు. దీని వల్ల తెలుగు వెర్షన్ ‘సార్’ సినిమా డైలాగ్స్ లో ఎమోషన్ మిస్ అయ్యే అవకాశం ఉంది. ఇదే జరిగితే ప్రేక్షకులు సీన్స్‌కి కనెక్ట్‌ కావడం కష్టమవుతుందని నిర్మాతలు ఆందోళన చెందుతున్నారు. హాలీవుడ్ నుంచి టాలీవుడ్ దాకా ప్రాజెక్ట్స్ చేస్తూ బిజీబిజీగా ఉన్న ధనుష్… ‘సార్’ ద్విభాషా చిత్రం కావడంతో తెలుగుతో పాటు తమిళంలో కూడా విడుదల కానున్న నేపథ్యంలో… తెలుగు డబ్బింగ్ పై దృష్టి పెడితే ఈ సినిమా ఎ. తెలుగులో ఆయన చేసిన మంచి ప్రయత్నం. లేదంటే కోలీవుడ్ లో సూపర్ హిట్ అయినా తెలుగులో ‘సార్’ ఫెయిల్ అవుతుందని ఇండస్ట్రీలో చర్చ జరుగుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-18T21:30:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *