నితిన్: తండ్రి కెరీర్ నాశనం చేస్తున్నాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-19T17:13:44+05:30 IST

యంగ్ హీరో నితిన్ (నితిన్)ని ఒక వర్గాల ప్రేక్షకులు బాగా ఇష్టపడతారు, ఎందుకంటే అతని కెరీర్ ముగిసింది, ఇక సినిమాలు లేవు మరియు విమర్శకుల నుండి బ్యాక్ టు బ్యాక్ హిట్స్ అందించిన తర్వాత నితిన్ మళ్లీ లైమ్ లైట్‌లోకి వచ్చాడు.

నితిన్: తండ్రి కెరీర్ నాశనం చేస్తున్నాడా?

యంగ్ హీరో నితిన్ (నితిన్)ని ఒక వర్గాల ప్రేక్షకులు బాగా ఇష్టపడతారు, ఎందుకంటే అతని కెరీర్ ముగిసింది, ఇక సినిమాలు లేవు మరియు విమర్శకుల నుండి బ్యాక్ టు బ్యాక్ హిట్స్ అందించిన తర్వాత నితిన్ మళ్లీ లైమ్ లైట్‌లోకి వచ్చాడు. అందుకే కొందరికి నితిన్ అంటే ఇష్టం కానీ ఇప్పుడు ఆ పరిస్థితి కనిపించడం లేదు. నితిన్ మళ్లీ బ్యాక్ టు బ్యాక్ ఫ్లాపుల్లో ఉన్నాడు. చేసిన సినిమాలేవీ హిట్ కాలేదు. ‘చెక్‌’, ‘మాస్త్రీ’ సినిమాలు ఎప్పుడు విడుదలయ్యాయో, ఎప్పుడు వెళ్లిపోయాయో ఎవరికీ తెలియదు. తాజాగా విడుదలైన ‘మాచర్ల నియోజకవర్గం’ సినిమా పరిస్థితి కూడా దాదాపు అదే. ఈ సినిమా బయ్యర్లకు భారీ నష్టాలను మిగిల్చే అవకాశాలు ఉన్నాయి.

నితిన్ విషయంలో ఇలా ఎందుకు జరుగుతోంది? ఇష్క్, గుండె జారి గల్లంతైందే, అ ఆ వంటి బ్యాక్ టు బ్యాక్ హిట్స్ ఇచ్చిన నితిన్ ఇప్పుడు సరైన కథలను ఎందుకు ఎంచుకోవడం లేదు? నితిన్ కథల ఎంపికలో అతని తండ్రి సుధాకర్ రెడ్డి ప్రమేయం. చాలా అనిపిస్తుంది. డిస్ట్రిబ్యూషన్ నుంచి ప్రొడక్షన్ దాకా వచ్చిన సుధాకర్ రెడ్డి ఎలాంటి లెక్కలు లేకుండా పర్ఫెక్ట్ సినిమాలు చేస్తాడనడంలో సందేహం లేదు. ఈ లెక్కలు, కొలతలే నితిన్‌ని కలవరపెడుతున్నాయి. సుధాకర్ రెడ్డి నితిన్ కి కాస్త ఫ్రీ హ్యాండ్ ఇచ్చి కథలు ఎంచుకుంటే నితిన్ మళ్లీ ట్రాక్ ఎక్కే అవకాశం ఉంది. లేకుంటే నితిన్ కెరీర్ అతి త్వరలో ముగిసిపోయిందనే మాట మళ్లీ వినాల్సి వస్తుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-19T17:13:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *