ప్రభాస్ – మారుతీ కాంబో : ఈ సినిమా గురించి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-19T22:48:35+05:30 IST

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ హీరోగా మారుతీ ఓ సినిమా చేయబోతున్నాడని ఎప్పటి నుంచో వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ సినిమా గురించి ప్రభాస్, మారుతీ వేర్వేరు సందర్భాలలో మాట్లాడుకున్నారు. అయితే ఈ సినిమా ఇంకా అధికారికంగా ప్రకటించలేదు.

ప్రభాస్ - మారుతీ కాంబో : ఈ సినిమా గురించి?

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ హీరోగా మారుతీ ఓ సినిమా చేయబోతున్నాడని ఎప్పటి నుంచో వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ సినిమా గురించి ప్రభాస్, మారుతీ వేర్వేరు సందర్భాలలో మాట్లాడుకున్నారు. అయితే ఈ సినిమా ఇంకా అధికారికంగా ప్రకటించలేదు. మారుతి అండ్ టీమ్ ఈ సినిమా స్క్రిప్ట్‌ను లాక్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. దీనికి ‘రాజా డీలక్స్’ అనే టైటిల్ ప్రచారం జరుగుతుండగా.. పగిలిన థియేటర్లో జరిగే హారర్ సినిమా అని కూడా వార్తలు వస్తున్నాయి. ‘పక్కా కమర్షియల్‌’ విడుదల తర్వాత ప్రభాస్‌ సినిమా మొదలవుతుందని ఇప్పటివరకు వార్తలు వచ్చాయి. అయితే ఆ సినిమా రిజల్ట్ తర్వాత ప్రభాస్ అభిమానుల్లో భయం పెరిగింది. అందుకే ఈ సినిమా ఆగిపోతే బాగోదని ఆలోచిస్తున్నారు. వారి కోరిక మేరకు ప్రస్తుతం ఈ ప్రాజెక్ట్ సాఫీగా సాగుతోంది.

‘పక్కా కమర్షియల్‌’ రిజల్ట్‌తో ఈ సినిమాని గ్రాండ్‌గా తీయాలనుకున్న ప్రముఖ నిర్మాత డీవీవీ దానయ్య పక్కదారి పట్టారు. ఇప్పటికే ప్రభాస్ కు రూ. 50 కోట్లు అడ్వాన్స్‌. దానిని తిరిగి ఇవ్వవలసి ఉంటుంది. అందుకే ఇప్పుడు మరో నిర్మాత కోసం వెతుకుతున్నాడు మారుతి. ప్రభాస్ తో సినిమా చేయడానికి ఏ నిర్మాత అయినా ముందుకు వస్తారు. అలా కాకుండా మారుతి డైరెక్టర్ అయితే వీళ్లంతా వెనక్కి వెళ్లిపోతారు. అంతేకాదు ప్రభాస్ చేతిలో ఇప్పుడు చాలా సినిమాలు ఉన్నాయి. మరి ఇంత బిజీ షెడ్యూల్ లో కూడా మారుతి సినిమాకి డేట్స్ ఇస్తారా అనేది అనుమానమే.

అయితే ఈ సినిమా యూవీ క్రియేషన్స్ చేతుల్లోకి వెళ్లే అవకాశాలు కూడా ఉన్నాయి. మారుతికి, యువీకి మధ్య ఉన్న అనుబంధం అలాంటిదే. యూవీ క్రియేషన్స్ బరిలోకి దిగితే ఆ ప్రాజెక్ట్ పక్కా అని అంటున్నారు. లేకపోతే, అది ఉంటుంది. మరి ఈ పరిస్థితిలో మారుతి ఏం చేస్తాడో తెలియాలంటే… సినిమా ఉంటుందో లేదో తెలియాలంటే ఇంకొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-19T22:48:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *