పూజా హెగ్డేకి మరోసారి అవకాశం ఇచ్చారా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-20T15:39:51+05:30 IST

యూవీ క్రియేషన్స్‌లో మోస్ట్ వాంటెడ్ బ్యూటీ పూజా హెగ్డేకి మరో అవకాశం వచ్చిందని తాజా వార్త హల్‌చల్ చేస్తోంది. పూజా ఇటీవల వరుసగా మూడు ఫ్లాప్‌లను కోల్పోలేదు.

పూజా హెగ్డేకి మరోసారి అవకాశం ఇచ్చారా..?

యూవీ క్రియేషన్స్‌లో మోస్ట్ వాంటెడ్ బ్యూటీ పూజా హెగ్డేకి మరో అవకాశం వచ్చిందని తాజా వార్త హల్‌చల్ చేస్తోంది. పూజా ఇటీవల వరుసగా మూడు ఫ్లాప్‌లను కోల్పోలేదు. ప్రస్తుతం ఈ బ్యూటీ చేతిలో ‘జనగణమన’…’SSMB 28’ ఉంది. ఇవి కాకుండా మరో రెండు సినిమాలకు సైన్ చేసినట్లు సమాచారం. వీటిలో ఒకటి కోలీవుడ్ స్టార్ సూర్య నటిస్తున్న సినిమా అని తెలుస్తోంది.

మాస్ చిత్రాల దర్శకుడు శివ తన కెరీర్‌లో సూర్య 42వ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించనున్నాడు. ఈ చిత్రంలో పూజా పేరును పరిశీలిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్-స్టూడియో గ్రీన్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. త్వరలోనే అధికారికంగా ప్రకటించనున్నారు. అయితే ఇది నిజమా కాదా అనేది ఇప్పుడు ఆసక్తికర చర్చగా మారింది. దీనికి కారణం పూజాకు యువీతో ఇంతకు ముందు విభేదాలు ఉండటమే. ఆ మధ్య షూటింగ్‌కి సరిగ్గా హాజరుకాలేదని, విడుదల సమయంలో ప్రమోషన్స్‌పై పెద్దగా ఆసక్తి చూపలేదని వార్తలు వచ్చాయి.

దీంతో యువీ కాస్త ఇబ్బంది పడ్డాడని, అందుకే పూజా హెగ్డేపై అసహనం వ్యక్తం చేశాడని వినికిడి. కానీ, అదే సంస్థలో ఆయనకు మరో అవకాశం ఇవ్వబోతున్నారని వినికిడి. మరి పూజా కున్న క్రేజ్ దృష్ట్యా కాంప్రమైజ్ అయ్యిందా లేక సూర్య, స్టూడియో గ్రీన్ ఒప్పుకోలేదా అన్నది తెలియాల్సి ఉంది. మరి అఫీషియల్ కన్ఫర్మేషన్ ఎప్పుడు వస్తుందో చూడాలి. కాగా, ఈ బ్యూటీ ‘కబీ ఈద్ కబీ దీపావళి’..’సర్కస్’ చిత్రాల్లో నటిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-20T15:39:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *