లిగర్: అక్కడ ఒక రోజు ఆలస్యంగా విడుదల

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-21T02:22:56+05:30 IST

విజయ్ దేవరకొండ, పూరీ జగన్నాధ్ జంటగా నటిస్తున్న ‘లైగర్’ సినిమా పూర్తయింది. అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రాన్ని ఆగస్ట్ 25న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల చేయనున్నారు.

లిగర్: అక్కడ ఒక రోజు ఆలస్యంగా విడుదల

విజయ్ దేవరకొండ, పూరీ జగన్నాధ్ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన చిత్రం ‘లైగర్’. అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రాన్ని ఆగస్ట్ 25న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ ఇప్పటివరకు చెబుతున్నారు. అయితే తాజాగా ఈ సినిమా విడుదలకు సంబంధించిన ఓ వార్త సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. హిందీ బెల్ట్‌లో ‘లైగర్’ చిత్రాన్ని ఒక్కరోజు ఆలస్యంగా విడుదల చేయాలని మేకర్స్ షాకింగ్ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. మేకర్స్ ఈ నిర్ణయం ఎందుకు తీసుకున్నారనే విషయంపై క్లారిటీ లేదు కానీ.. హిందీ మినహా.. ఇతర భాషల్లో మాత్రం సినిమాను ఆగస్ట్ 25న విడుదల చేయబోతున్నట్లు మొదటి నుంచి చెబుతున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే హిందీ విడుదలకు సంబంధించి మేకర్స్ నుంచి ఎలాంటి అధికారిక సమాచారం లేదు.

ప్రస్తుతం బాలీవుడ్ స్టార్లు నటించిన సినిమాలేవీ బాలీవుడ్‌లో విజయం సాధించడం లేదు. అమీర్ ఖాన్ లాంటి స్టార్ సినిమాకి కూడా షోలు క్యాన్సిల్ చేయాల్సిందే అంటే.. అక్కడి పరిస్థితిని అర్థం చేసుకోవచ్చు. అలాగే పాన్ ఇండియా సినిమాలు విడుదలైన మొదటి రోజు చెత్త కలెక్షన్స్ రాబడుతున్నాయి. కంటెంట్ బాగుంటే.. కాస్త పాజిటివ్ మౌత్ టాక్ వస్తేనే.. ప్రేక్షకులు థియేటర్లకు వస్తున్నారు. ఇటీవల విడుదలైన ‘కార్తికేయ 2’ (కార్తికేయ 2) చిత్రం తొలిరోజు కేవలం రూ. 7 లక్షలు మాత్రమే వసూలు చేసింది. తర్వాత సినిమాకు వచ్చిన పాజిటివ్ టాక్ తో సినిమా ఇప్పుడు భారీ ఎత్తుకు దూసుకుపోతుంది. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోల సినిమాలు కూడా షూట్ చేసి.. ‘కార్తికేయ 2’ తెరకెక్కుతుండగా.. ఈ సినిమా అక్కడ రికార్డ్ కలెక్షన్స్ వసూలు చేస్తోంది.

మరి ఇది గమనించిన ‘లైగర్’ టీమ్ అలాంటి నిర్ణయం ఏమైనా తీసుకుందా? ఇతర భాషల్లో పాజిటివ్ టాక్ రావడంతో.. బాలీవుడ్ లో వదిలేసి ‘లైగర్’ వేట మొదలుపెట్టాలని మేకర్స్ ఇలాంటి నిర్ణయం తీసుకున్నారా? ఏది అధికారికంగా ప్రకటించాల్సి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-21T02:22:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *