అల్లు అర్జున్ : చందనం మాఫియా తర్వాత మెడికల్ మాఫియా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-23T17:34:43+05:30 IST

ఐకాన్‌స్టార్ అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప 2’ (పుష్ప 2) సినిమా ఇటీవల ప్రారంభమైన సంగతి తెలిసిందే. త్వరలోనే రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంది. మొదటి భాగం సెన్సేషనల్ హిట్ కావడంతో రెండో భాగంపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

అల్లు అర్జున్ : చందనం మాఫియా తర్వాత మెడికల్ మాఫియా?

ఐకాన్‌స్టార్ అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప 2’ (పుష్ప 2) సినిమా ఇటీవల ప్రారంభమైన సంగతి తెలిసిందే. త్వరలోనే రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంది. మొదటి భాగం సెన్సేషనల్ హిట్ కావడంతో రెండో భాగంపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. స్క్రిప్ట్‌లో స్వల్ప మార్పులు చేశారు. దీని తర్వాత అల్లు అర్జున్ ఏ సినిమా చేస్తాడనే ఆసక్తి ఇప్పుడు అభిమానుల్లో నెలకొంది. ఇప్పటి వరకు బోయపాటి దర్శకత్వంలో తదుపరి సినిమా ఉంటుందని వార్తలు వచ్చాయి. ‘ఐకాన్’ చిత్రానికి వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వం వహిస్తారని టాక్స్ వినిపిస్తున్నాయి. అలాగే ప్రశాంత్ నీల్, బాలీవుడ్ దర్శకుడు సంజయ్ లీలా బన్సాలీ పేర్లు కూడా వినిపించాయి.

తాజాగా మరో దర్శకుడి పేరు వార్తల్లో నిలిచింది. అతడే పరశురాముడు. రీసెంట్ గా మహేష్ బాబు సినిమా ‘సర్కారువారి పాట’తో పరశురామ్ కి ఎలాంటి ఇబ్బంది లేదు. ప్రస్తుతం నాగ చైతన్య హీరోగా ఓ సినిమా చేయడానికి రెడీ అవుతున్నాడు. ఇదిలా ఉంటే.. ఇటీవల అల్లు అర్జున్‌కి మనసుకు హత్తుకునే కథ చెప్పాడు పరశురామ్. మెడికల్ మాఫియా నేపథ్యంలో సాగే ఆ కథ అల్లు అర్జున్‌ని ఇంప్రెస్ చేసింది. దాన్ని పూర్తిగా డెవలప్ చేయమని బన్నీ పరశురామ్‌కి చెప్పాడు. నాగ చైతన్య కథతో పాటు బన్నీ కథకు కూడా పరశురామ్ పని చేయబోతున్నాడు.

నిజానికి ‘గీత గోవిందం’ సెన్సేషనల్ హిట్ తర్వాత పరశురామ్ గీతా ఆర్ట్స్‌లో మరో సినిమా చేసేందుకు అడ్వాన్స్ అందుకున్నాడు. బన్నీతో పరశురామ్ సినిమా చేయాలి. కానీ బన్నీ వరుస ప్రాజెక్టుల కారణంగా పరశురామ్ సినిమా అప్పుడు కార్యరూపం దాల్చలేదు. ఈ మధ్య పరశురాం తన చేతిలో ఉన్న అడ్వాన్స్‌లకు న్యాయం చేస్తూనే ఉన్నాడు. ఎట్టకేలకు ఇప్పుడు ప్రాజెక్ట్ ఓకే అయిందని టాక్. ‘పుష్ప 2’తో బన్నీ మరింత పెద్ద హిట్‌ అందుకుంటాడనే నమ్మకంతో దర్శకుడు సుకుమార్‌ ఉన్నాడు. ఈ సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ అయినా.. పరశురామ్ సినిమా కథలు మరింత పటిష్టంగా ఉండాలి. మరి పరశురామ్ మెడికల్ మాఫియా కథ ఏ మేరకు వర్కవుట్ అవుతుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-23T17:34:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *