పవన్ కళ్యాణ్ : అబ్బాయ్ సినిమా డేట్.. బాబోయ్ సినిమా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-23T16:35:54+05:30 IST

‘భీమ్లా నాయక్’ తర్వాత పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ క్రిష్ దర్శకత్వంలో ‘హరిహర వీరమల్లు’ చిత్రంలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇది అతని కెరీర్‌లో మొదటి జానపద చిత్రం మాత్రమే కాదు, మొదటి పాన్ ఇండియా చిత్రం కూడా. ఈ సినిమా తెలుగుతో పాటు తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో కూడా విడుదల కానుంది.

పవన్ కళ్యాణ్ : అబ్బాయ్ సినిమా డేట్.. బాబోయ్ సినిమా?

‘భీమ్లా నాయక్’ తర్వాత పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ క్రిష్ దర్శకత్వంలో ‘హరిహర వీరమల్లు’ చిత్రంలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇది అతని కెరీర్‌లో మొదటి జానపద చిత్రం మాత్రమే కాదు, మొదటి పాన్ ఇండియా చిత్రం కూడా. ఈ సినిమా తెలుగుతో పాటు తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో కూడా విడుదల కానుంది. ఈయం రత్నం నిర్మించిన ఈ చిత్రం విజువల్ గ్రాండియర్‌గా మరియు భారీ బడ్జెట్‌తో ఉంది, పవన్ రాబిన్ హుడ్ లాంటి పాత్రను పోషిస్తుండగా, నిధి అగర్వాల్ యువరాణి పాత్రను పోషిస్తుంది. బాలీవుడ్ బ్యూటీ నర్గీస్ ఫక్రీ మరో కీలక పాత్రలో అలరించబోతోంది. కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఓ ఆసక్తికర వార్త సోషల్ మీడియాలో చక్కర్లు కొడుతోంది.

2024లో జరగబోయే ఎన్నికలపై పూర్తి స్థాయిలో దృష్టి పెట్టబోతున్న పవన్ కళ్యాణ్.. ఇంతకుముందే ‘హరిహర వీరమల్లు’ షూటింగ్ పూర్తి చేయాలనే ఉద్దేశ్యంతో కాల్షీట్లు కేటాయించబోతున్నాడు. ఇప్పటికి ఈ సినిమా సగం షూటింగ్ పూర్తయింది. బ్యాలెన్స్ షూట్ వీలైనంత త్వరగా పూర్తి చేయబోతున్నారు. తాజా సమాచారం ప్రకారం ‘హరిహర వీరమల్లు’ సినిమా వచ్చే ఏడాది మార్చి 30న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా థియేటర్లలో విడుదల కానుంది. అదే నిజమైతే.. వచ్చే వేసవిలో విడుదల కానున్న తొలి భారీ చిత్రం ఇదే అవుతుంది. ఆ తర్వాత మెగాస్టార్ చిరంజీవి ‘భోళా శంకర్’ ఏప్రిల్ 14న, సూపర్ స్టార్ మహేష్, త్రివిక్రమ్ ల సినిమా 28న విడుదల కానున్నాయి.

మెగా ఫ్యామిలీకి మార్చి నెలతో మంచి పాజిటివ్ సెంటిమెంట్ ఉంది. ఆ నెలలో విడుదలైన మెగా హీరోల సినిమాలన్నీ సూపర్ హిట్ అయ్యాయి. 1985 మార్చి 14న విడుదలైన చిరంజీవి ‘దొంగ’ సినిమా సూపర్‌ హిట్‌గా నిలిచింది. 1991 మార్చి 9న విడుదలైన ‘కొండవీటి దొంగ’ షార్ట్ ఫిల్మ్ కూడా సూపర్ హిట్ అయింది. మార్చి 30, 2018న రామ్ చరణ్ నటించిన ‘రంగస్థలం’ సినిమా సంచలనంగా మారింది. బాబాయ్ సినిమా ‘హరిహర వీరమల్లు’ సరిగ్గా ఇదే తేదీన విడుదల కానుండడంతో అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా కూడా కచ్చితంగా బాక్సాఫీస్‌ను షేక్ చేస్తుందని అంచనా వేస్తున్నారు. మరి ఈ సినిమా కూడా అదే తేదీకి రిలీజ్ అవుతుందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-23T16:35:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *