బిగ్‌బాస్ 6: మాస్టర్ చిత్తనాయుడుకి చోటు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-23T20:09:45+05:30 IST

తెలుగులో అత్యధిక టీఆర్పీ ఉన్న రియాల్టీ షో ‘బిగ్ బాస్’. ఇప్పటికే 5 సీజన్‌లను విజయవంతంగా పూర్తి చేసుకుంది. OTTలో ఒక సీజన్ కూడా పూర్తయింది. ఇప్పుడు ‘బిగ్ బాస్’ సీజన్ 6కి సమయం ఆసన్నమైంది.

బిగ్‌బాస్ 6: మాస్టర్ చిత్తనాయుడుకి చోటు?

తెలుగులో అత్యధిక టీఆర్పీ ఉన్న రియాల్టీ షో ‘బిగ్ బాస్’. ఇప్పటికే 5 సీజన్‌లను విజయవంతంగా పూర్తి చేసుకుంది. OTTలో ఒక సీజన్ కూడా పూర్తయింది. ఇప్పుడు ‘బిగ్ బాస్’ సీజన్ 6కి సమయం ఆసన్నమైంది. సెప్టెంబర్ 4 నుండి ప్రముఖ టీవీ ఛానెల్‌లో ‘బిగ్ బాస్ 6’ ప్రసారం కానుంది. కాబట్టి ఇప్పటి నుండి ప్రేక్షకులు ఈ షోపై చాలా ఆసక్తిగా ఉన్నారు. ఇప్పటి వరకు ప్రసారమైన అన్ని సీజన్ల కంటే ఇవి మరింత స్పైసీని జోడించబోతున్నాయి. అలాగే, నామినేషన్ మరియు ఎలిమినేషన్ ప్రక్రియ మరింత ఉత్కంఠను సృష్టించడానికి రూపొందించబడింది. బిగ్ బాస్ ఆరో సీజన్ కోసం ఇంటిని మరింత ఆకర్షణీయంగా మారుస్తోంది. నాగార్జున హోస్టింగ్‌తో మరోసారి ‘బిగ్ బాస్’ షో మరింత కలర్‌ఫుల్‌గా మారనుంది.

గత సీజన్ల కంటే ‘బిగ్ బాస్’ సీజన్ 6లో కంటెస్టెంట్ల సంఖ్య కూడా ఎక్కువగానే ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ‘బిగ్ బాస్’ హౌస్‌లోకి మొత్తం 21 మంది అడుగుపెట్టబోతున్నారని సమాచారం. వీరిలో చలాకీ చంటి, దీపికా పిల్లి, ఆర్జే సూర్య, ఉదయభాను తదితరుల పేర్లు వినిపిస్తుండగా.. ఈ జాబితాలో మరో కంటెస్టెంట్ పేరు కూడా వచ్చింది. ఆయన మరెవరో కాదు శ్రీనువైట్ల ‘వెంకీ, రెడ్డి, ఢీ, కింగ్’ వంటి పలు చిత్రాల్లో అద్భుతంగా నటించిన మాస్టర్ భరత్. కానీ ‘రెడీ’ చిత్రంలో చిత్తనాయుడుగా ఆయన నటన ఆశ్చర్యం కలిగిస్తుంది. ఇప్పుడు వాడు పెరిగి మిస్టర్ భరత్ అయ్యాడు. మంచు విష్ణు అల్లు శిరీష్‌తో ‘దూసుకెళ్తా’, ‘ఏబీసీడీ’ వంటి సినిమాల్లో యుక్తవయసులో నటించాడు.

బాలనటుడు కావడంతో భరత్ లో కామెడీ టైమింగ్ ఓ రేంజ్ లో ఉండేది. అందుకే బిగ్ బాస్ హౌస్‌కి ప్రత్యేకంగా ఎంపికయ్యాడు. ఎప్పటిలాగే, బిగ్ బాస్ యొక్క ఈ సీజన్ ప్రసిద్ధ టీవీ యాంకర్లు, ప్రసిద్ధ యూట్యూబర్‌లు మరియు చలనచిత్ర ప్రముఖులతో చాలా వినోదం మరియు బోల్డ్‌నెస్‌ను జోడిస్తుంది. మరి ఈసారి బిగ్‌బాస్.. గత సీజన్‌ల మాదిరిగానే సాగుతుందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-23T20:09:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *