శంకర్‌తో సినిమా అంటే కచ్చితంగా భరించాల్సిందే..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-27T16:17:12+05:30 IST

శంకర్ తో సినిమా అంటే ఓర్చుకోక తప్పదు..! మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ (రామ్ చరణ్) అభిమానులు రాజీ పడుతున్నారు.

శంకర్‌తో సినిమా అంటే కచ్చితంగా భరించాల్సిందే..!

శంకర్ తో సినిమా అంటే ఓర్చుకోక తప్పదు..! మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ (రామ్ చరణ్) అభిమానులు రాజీ పడుతున్నారు. తమిళంలో అగ్ర దర్శకుల్లో ఒకరైన శంకర్ ఓ సినిమా స్టార్ట్ చేసాడు కానీ అది ఎప్పటికి పూర్తవుతుందో ఎవరూ చెప్పలేని పరిస్థితి. దీనికి కారణం ఆయన టెక్నాలజీని ఎక్కువగా వాడడమే. పదేళ్ల తర్వాత సమాజంలో ఎలాంటి మార్పులు వస్తాయో అంచనా వేయగలడు. శంకర్ మంచి కథా బలంతో, హై టెక్నికల్ వాల్యూస్ తో సినిమాలు చేయడం వల్ల టాలీవుడ్ స్టార్ ప్రొడ్యూసర్ దిల్ రాజుకు ఇబ్బందులు ఎదురవుతున్నాయని కూడా వినిపిస్తోంది.

దీనికి కారణం భారతీయుడు 2 అని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు.1996లో కమల్ హాసన్, శంకర్ కాంబినేషన్ లో సంచలన విజయం సాధించిన ఇండియన్ సినిమాకి ఇప్పుడు సీక్వెల్ రూపొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే. నిజానికి అంతా ప్లాన్ ప్రకారం జరిగి ఉంటే భారతీయుడు 2 ఫలితం ఎలా ఉంటుందనేది చర్చనీయాంశమైంది. కానీ, కరోనాతో పాటు దర్శకుల మధ్య సృజనాత్మక విభేదాల కారణంగా, 70 శాతం షూటింగ్ జరిగిన కొన్ని నెలల తర్వాత సినిమా ఆగిపోయింది.

మళ్లీ ఎప్పుడు మొదలవుతుందనేది క్లారిటీ లేకపోవడంతో దిల్ రాజు నిర్మాణంలో శంకర్ సినిమాను ప్రారంభించాడు. రామ్ చరణ్, కియారా అద్వానీ జంటగా పాన్ ఇండియా లెవల్లో భారీ స్థాయిలో తెరకెక్కుతోంది. అయితే ఆగస్ట్ 1 నుంచి టాలీవుడ్‌లో షూటింగ్‌లు ఆగిపోయాయి. ఇంతలో, భారతీయుడు 2 నిర్మాతలు రాజీపడి సినిమాను మళ్లీ పూర్తి చేయాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా మళ్లీ ఈ భారీ చిత్రం సెట్స్ పైకి వచ్చింది. దాంతో ఆర్సీ 15 పరిస్థితి ఏమిటనేది ఇప్పుడు సందిగ్ధంగా మారింది. సాధార ణంగా శంక ర్ సినిమా ఎప్ప టికి పూర్త వుతుందో, బ డ్జెట్ ఎంత పెరుగుతుందో ఊహించ డం చాలా క ష్టం. ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో భారతీయుడు 2 మళ్లీ ప్రారంభం కావడంతో శంకర్ ఆర్‌సి 15ని ఎప్పటికి పూర్తి చేస్తాడనేది మిలియన్ డాలర్ల ప్రశ్నగా మారింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-27T16:17:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *