హరిహర వీరమల్లు: ఆ రోజు.. పవన్ అభిమానులకు పండగే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-29T22:21:42+05:30 IST

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ జనసేన పార్టీ పనుల్లో బిజీగా ఉన్నారు. విజయదశమి నుంచి రాష్ట్రంలో పర్యటిస్తారని ఇప్పటికే ప్రకటించారు. ఆయన జనాల్లోకి వెళితే ఒప్పుకున్న సినిమాల పరిస్థితి ఏంటి? ఎటువంటి సందేహం లేదు. కానీ అందుకు తగ్గట్టుగానే సినిమాల టైమ్ సినిమాలకే ఉంటుందని పవన్ కళ్యాణ్ ప్లాన్ సిద్ధం చేసుకున్న సంగతి తెలిసిందే.

హరిహర వీరమల్లు: ఆ రోజు.. పవన్ అభిమానులకు పండగే!

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ (పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్) జనసేన పార్టీ పనుల్లో బిజీగా ఉన్నారు. విజయదశమి నుంచి రాష్ట్రంలో పర్యటిస్తారని ఇప్పటికే ప్రకటించారు. ఆయన జనాల్లోకి వెళితే ఒప్పుకున్న సినిమాల పరిస్థితి ఏంటి? ఎటువంటి సందేహం లేదు. కానీ అందుకు తగ్గట్టుగానే సినిమాల టైమ్ సినిమాలకే ఉంటుందని పవన్ కళ్యాణ్ ప్లాన్ సిద్ధం చేసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం సురేందర్ రెడ్డితో క్రిష్ హరిహర వీరమల్లు మరియు PSPK29 చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహిస్తున్నాడు. హరీష్ శంకర్ తో భవదీయుడు ‘భగత్సింగ్’ సినిమాలు క్యూలో ఉన్నాయి. ‘హరిహర వీరమల్లు’ 50 శాతం షూటింగ్‌ పూర్తయింది. మిగిలిన షూటింగ్ త్వరలోనే ప్రారంభం కానుందని పవన్ సన్నిహితుల సమాచారం. సెప్టెంబర్ 2న పవన్ కళ్యాణ్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా అభిమానులకు ‘హరిహర వీరమల్లు’ టీమ్ సర్ ప్రైజ్ ఇవ్వబోతోంది. పీకే పుట్టిన రోజు సందర్భంగా ఈ సినిమా కొత్త పోస్టర్లు, టీజర్‌ను విడుదల చేసేందుకు క్రిష్ టీమ్ సన్నాహాలు చేస్తోంది. ఈ సినిమాలో పవన్ చేస్తున్న పాత్ర పవన్ కళ్యాణ్ ఇంతకు ముందు చేయలేదని, ఇది పవన్ కెరీర్‌కు మైలురాయిగా నిలుస్తుందని నిర్మాత ఏఎం రత్నం ఇప్పటికే పలు సందర్భాల్లో చెప్పారు. (సెప్టెంబర్ 2న హరిహర వీరమల్లు టీజర్)

పీరియాడికల్ యాక్షన్ అడ్వెంచర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమా భారీ బడ్జెట్‌తో రూపొందుతోంది. సెప్టెంబర్ 2న విడుదల కానున్న ఈ టీజర్ అభిమానులకు పండుగ వాతావరణాన్ని తెలియజేస్తుందని సినీ వర్గాల సమాచారం. క్రిష్ జాగర్లమూడి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో నిధి అగర్వాల్, అర్జున్ రాంపాల్, నర్గీస్ ఫక్రీ, ఆదిత్య మీనన్ తదితరులు నటిస్తున్నారు. మెగా సూర్య ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై ఎ.దయాకరరావు, ఎ.ఎం.రత్నం నిర్మిస్తున్నారు. కీరవాణి స్వరకర్త.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-29T22:21:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *