నాగ చైతన్య – కృతి శెట్టి: వీరిద్దరి కలయికలో వచ్చే సినిమా ఇదేనా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-30T18:10:11+05:30 IST

లవ్ స్టోరీ, బంగార్రాజు సినిమాలతో వరుస హిట్స్ అందుకున్న అక్కినేని నాగ చైతన్య కూడా బ్యాక్ టు బ్యాక్ ఫ్లాప్ లు చవి చూశాడు. దిల్ రాజు నిర్మాణంలో విక్రమ్ కె కుమార్

నాగ చైతన్య - కృతి శెట్టి: వీరిద్దరి కలయికలో వచ్చే సినిమా ఇదేనా..?

లవ్ స్టోరీ, బంగార్రాజు సినిమాలతో వరుస హిట్స్ అందుకున్న అక్కినేని నాగ చైతన్య కూడా బ్యాక్ టు బ్యాక్ ఫ్లాప్ లు చవి చూశాడు. విక్రమ్ కె కుమార్ దర్శకత్వంలో దిల్ రాజు నిర్మించిన థాంక్స్ సినిమా చైతూకి ఆశించిన విజయాన్ని అందించలేదు. ఇక బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ఎంట్రీ ఇచ్చిన లాల్ సింగ్ చద్దా కూడా ఫ్లాప్ గా మిగిలిపోయింది. దాంతో తన తదుపరి చిత్రాలపై దృష్టి సారించాడు. తను విన్న కొత్త కథల విషయంలో చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటాడు.

కృతి శెట్టి ఇటీవల రెండు ఫ్లాప్‌లను చవిచూసింది. ఉప్పెన సినిమాతో హీరోయిన్ గా ఎంట్రీ ఇచ్చిన కృతి శెట్టి అందరినీ ఆకట్టుకుంది. మొదటి సినిమా భారీ హిట్ కొట్టిన తర్వాత వరుసగా అవకాశాలు వస్తున్నాయి. ఉప్పెన, శ్యామ్ సింహరాయ్, బంగార్రాజు చిత్రాలతో హ్యాట్రిక్ హిట్స్ కొట్టిన కృతి, వారియర్, మాచర్స్ నియోజకవర్గం చిత్రాలతో వరుసగా రెండు ఫ్లాప్‌లను చవిచూసింది. దాంతో కొత్త సినిమాల ఎంపిక విషయంలో ఓ అడుగు ముందుకేస్తుంది.

త్వరలో కృతి కథానాయికగా ‘ఆ తేరే సాహి ఉకే కెనాలి’ అనే సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది. ఈ సినిమా కాకుండా తమిళంలో సూర్య సరసన, తెలుగులో మరోసారి నాగచైతన్యతో మరో హిట్ సినిమా రావాలి. ముఖ్యంగా చైతూ, కృతిశెట్టి జంటగా నటిస్తున్న వెంకట్ ప్రభు సినిమా హిట్ అయితే తెలుగులో తన క్రేజ్ కొనసాగాలంటే. అందుకే వీరిద్దరి కలయికలో వెంకట్ ప్రభు రూపొందిస్తున్న ద్విభాషా చిత్రం అని అంటున్నారు. మరి ఈ సినిమా చైతూ, కృతిశెట్టికి ఎలాంటి విజయాన్ని అందిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-30T18:10:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *