నితిన్ : అయోమయంలో కెరీర్ | గందరగోళంలో నితిన్స్ కెరీర్ krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-01T21:49:59+05:30 IST

టాలీవుడ్ మినిమం గ్యారెంటీ హీరోల్లో నితిన్ ఒకరు. కాలక్రమేణా అతను సూపర్ హిట్స్ కొట్టగలడు. ఆయన సినిమాలకు ఓపెనింగ్స్ డీసెంట్ గా ఉన్నాయి. సినిమాను ఎలా ప్రమోట్ చేయాలో తెలుసు. మొత్తానికి నితిన్ కెరీర్‌లో అపజయం లేదు.

నితిన్: కెరీర్ గందరగోళంలో ఉంది

టాలీవుడ్ మినిమం గ్యారెంటీ హీరోల్లో నితిన్ ఒకరు. కాలక్రమేణా అతను సూపర్ హిట్స్ కొట్టగలడు. ఆయన సినిమాలకు ఓపెనింగ్స్ డీసెంట్ గా ఉన్నాయి. సినిమాను ఎలా ప్రమోట్ చేయాలో తెలుసు. మొత్తానికి నితిన్ కెరీర్‌లో అపజయం లేదు. ‘భీష్మ’ సినిమాతో సూపర్ హిట్ కొట్టిన నితిన్ ఆ తర్వాత మరో సక్సెస్ అందుకోలేకపోయాడు. ‘చెక్, రంగే, మాస్ట్రో’ వంటి సినిమాలు వరుసగా ఫ్లాప్‌గా నిలిచాయి. ఆ తర్వాత వచ్చిన ‘మాచర్ల నియోజకవర్గం’ సినిమా భారీ డిజాస్టర్‌గా నిలిచింది. ఈ ప్లాప్ నితిన్ కెరీర్‌ని మరింత గందరగోళంలో పడేసింది.

నిజానికి ‘మాచర్ల నియోజకవర్గం’ సినిమా తర్వాత నితిన్ వక్కంతం వంశీ దర్శకత్వంలో ‘జూనియర్’ సినిమా మొదలుపెట్టాలి. అది కూడా శ్రేష్ట్ మూవీస్ బ్యానర్‌పై. ఇదిలా ఉంటే ఈ సినిమా గ్రాండ్ లాంచ్ కు సంబంధించి ఎలాంటి అప్ డేట్ లేదు. ముందుగా అనుకున్న ప్రకారం అక్టోబర్ లోనే సినిమాను విడుదల చేయాలి. అయితే ఇప్పుడు నితిన్ ఆలోచిస్తున్నాడని అంటున్నారు. ఈ సినిమాను ఎప్పుడు ప్రారంభించాలనే దానిపై ఇంకా కన్ఫ్యూజన్ ఉంది. సాగర్ చంద్ర కూడా నితిన్ కి ఓ కథ చెప్పాడు. నితిన్ కి బాగా నచ్చింది. అలాగే అశ్వథ్ధామ దర్శకుడు రమణతేజ కూడా ఓ కథ చెప్పినట్టు తెలుస్తోంది. వీరితో పాటు మరికొందరు నితిన్‌కి కథలు చెప్పారు. వీటిలో ఏది ప్రారంభించాలో నితిన్ నిర్ణయించుకోలేకపోతున్నాడు.

ఓ సినిమా ఫ్లాప్ అయిన తర్వాత సొంత బ్యానర్‌లో మరో సినిమా తీయాలంటే కాస్త టైమ్ పడుతుంది. అందుకే వక్కంతం వంశీ సినిమాను వాయిదా వేసి బైటి బ్యానర్‌లో సేఫ్ ప్రాజెక్ట్ చేయాలని నితిన్ భావిస్తున్నాడట. అదే జరిగితే ఈ ఏడాది వక్కంతం సినిమా ఉండదు. సాగర్ చంద్ర దర్శకత్వంలో వక్కంతం సినిమా తర్వాత నితిన్ చేయబోతున్నాడు. మరి ఈ వార్తల్లో నిజమెంతో చూద్దాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-01T21:49:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *