ప్రభాస్: అప్పుడు తండ్రీకొడుకులు.. ఇప్పుడు తాతలు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-01T20:21:30+05:30 IST

ప్రభాస్, మారుతీల కాంబో మూవీ పూజా కార్యక్రమాలతో హడావిడి లేకుండా ఇటీవలే ప్రారంభమైంది. బిజీ షెడ్యూల్ కారణంగా ప్రభాస్ ఈ కార్యక్రమానికి హాజరు కాలేకపోయాడు. మారుతి గతంలో చేసిన ‘పక్కా కమర్షియల్’ సినిమా డిజాస్టర్ కావడంతో ప్రభాస్ తో చేయబోయే సినిమాకి బ్రేకులు పడతాయా అనే అనుమానం అందరిలోనూ నెలకొంది.

ప్రభాస్: అప్పుడు తండ్రీకొడుకులు.. ఇప్పుడు తాతలు?

ప్రభాస్, మారుతీల కాంబో మూవీ పూజా కార్యక్రమాలతో హడావిడి లేకుండా ఇటీవలే ప్రారంభమైంది. బిజీ షెడ్యూల్ కారణంగా ప్రభాస్ ఈ కార్యక్రమానికి హాజరు కాలేకపోయాడు. మారుతి గతంలో చేసిన ‘పక్కా కమర్షియల్’ సినిమా డిజాస్టర్ కావడంతో ప్రభాస్ తో చేయబోయే సినిమాకి బ్రేకులు పడతాయా అనే అనుమానం అందరిలోనూ నెలకొంది. కానీ రిజల్ట్‌తో సంబంధం లేకుండా.. మారుతి నుంచి ప్రభాస్ సినిమా చేసేందుకు గ్రీన్ సిగ్నల్ వచ్చింది. ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ అతి త్వరలో ప్రారంభం కానుంది. దీనికి ‘రాజా డీలక్స్’ అనే డిఫరెంట్ టైటిల్ రిజిస్టర్ చేసినట్లు ఎప్పటి నుంచో వార్తలు వచ్చాయి. ప్రభాస్ లాంటి పాన్ ఇండియా స్టార్ తో సినిమా చేసే అవకాశం వస్తే.. మారుతి ఆషామాషీగా సినిమా తీయాలనుకోడు.

‘రాజా డీలక్స్‌’ అనే సినిమా థియేటర్‌లో హారర్‌ థ్రిల్లర్‌గా ఈ సినిమా రూపొందనుందని వార్తలు వస్తుండగా, అభిమానులు పండగ చేసుకుంటున్న మరో వార్త కూడా సోషల్ మీడియాలో హల్‌చల్ చేస్తోంది. అదేంటంటే.. ఇందులో ప్రభాస్ తాతయ్యగా ద్విపాత్రాభినయం చేయబోతున్నాడట. ఈ రెండు పాత్రలు ప్రత్యేకంగా ఉండబోతున్నాయనే టాక్ వినిపిస్తోంది.

‘బిల్లా’ చిత్రంలో తొలిసారి ద్విపాత్రాభినయం చేసిన ప్రభాస్ ‘బాహుబలి’ చిత్రంలో తొలిసారి తండ్రీకొడుకులుగా రెండు విభిన్నమైన పాత్రల్లో నటించి మెప్పించాడు. ఇప్పుడు ‘రాజా డీలక్స్’ సినిమాతో తాతయ్య మనవడిగా నటిస్తాడనే చెప్పాలి. ఈ సినిమాలో మరో ఆసక్తికరమైన విషయం ఏంటంటే.. ఈ సినిమాలో తాతగారి పాత్ర ‘బంగార్రాజు’లో నాగార్జున తరహాలో దెయ్యం. అదేవిధంగా తాత పాత్రలో మనవడి పాత్రతో మంచి ఎమోషనల్ టచ్ ఉంటుంది. మరి ప్రభాస్ అసలు తాతగా లేదా మనవడిగా నటిస్తాడా అనేది తెలియాలంటే…మరికొద్ది రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-01T20:21:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *