సాలార్: ఇది ఎంతవరకు నిజం..? | సాలార్ ఈ grk-MRGS-చిత్రజ్యోతి ఎంతవరకు నిజం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-01T17:38:18+05:30 IST

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్ భారీ యాక్షన్ మూవీ సాలార్ సెట్స్ పైకి వెళ్లనున్నాడనేది తాజా సమాచారం. నిజం తెలియాల్సి ఉంది.

సాలార్: ఇది ఎంతవరకు నిజం..?

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్ భారీ యాక్షన్ మూవీ సాలార్ సెట్స్ పైకి వెళ్లనున్నాడనేది తాజా సమాచారం. నిజం తెలియాల్సి ఉంది. నెల రోజుల నుంచి టాలీవుడ్‌లో సినిమాల షూటింగ్‌లపై నిషేధం విధించిన సంగతి తెలిసిందే. హీరోల పారితోషికం, నిర్మాణ ఖర్చులతోపాటు పలు విషయాలపై నిర్మాతలు చర్చించుకున్నట్లు తెలిసింది. అవన్నీ ముగియడంతో మళ్లీ సినిమా షూటింగ్‌ని ప్రారంభించేందుకు మేకర్స్ షెడ్యూల్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు.

ఈ నేపథ్యంలో ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్, శృతిహాసన్ జంటగా నటిస్తున్న సాలార్ సినిమా కొత్త షెడ్యూల్‌ను ప్రారంభించేందుకు సిద్ధమవుతోంది. సాలార్ స్టార్ట్ అయినప్పటి నుంచి రకరకాల కారణాలతో షూటింగ్ సజావుగా సాగడం లేదు. ఈ సినిమా సెట్స్ పైకి వచ్చి ఏడాదిన్నర కావస్తున్నా సగం షూటింగ్ కూడా పూర్తి కాలేదు. చాలా సార్లు షెడ్యూల్ ప్లాన్ చేయబడింది మరియు రద్దు చేయబడింది. కేజీఎఫ్ 2 కారణంగా కొంత జాప్యం జరుగగా, ప్రభాస్ బ్యాక్ టు బ్యాక్ సినిమాలతో బిజీగా ఉండటం వల్ల కొంత ఆలస్యం జరిగింది.

అయితే సాలార్ కొత్త షెడ్యూల్ సెప్టెంబర్ 2 నుంచి ప్రారంభం కానుంది. ఈ షెడ్యూల్ లో ప్రభాస్, శృతి హాసన్ లు పాల్గొంటారని, వారిపై కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరించనున్నట్టు తెలుస్తోంది. ప్రభాస్ ప్రాజెక్ట్ కె మూవీ కూడా షూటింగ్ దశలో ఉంది. రీసెంట్‌గా మారుతి డైరెక్షన్‌లో ప్రభాస్ సినిమా కూడా ఎనౌన్స్ అయింది. మరి ఈ మూడు సినిమాల్లో ఏది ముందుగా సెట్స్ పైకి వస్తుందో అధికారికంగా వెల్లడి అయినా తెలియడం లేదు. ప్రభాస్ గత చిత్రాలు రాధే శ్యామ్ మరియు సాహో తీవ్ర నిరాశపరిచాయి. అందుకే నెక్స్ట్ సినిమాతో ఎలాగైనా హిట్ కొట్టాలనే పట్టుదలతో ఉన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-01T17:38:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *