కేతికా శర్మ: మీరు అలాంటి హీరోయిన్ కావాలని నిర్ణయించుకుంటారా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-03T15:30:33+05:30 IST

ఇండస్ట్రీలో సెంటిమెంట్లు ఎక్కువగా ఉంటాయని అందరికీ తెలిసిందే. ముఖ్యంగా మన వాళ్ళు హీరోయిన్ విషయంలో చాలా పర్టిక్యులర్ గా ఉంటారు. హీరోయిన్ గా ఇండస్ట్రీకి కొత్తగా పరిచయమైన అమ్మాయికి తొలి సినిమా

కేతికా శర్మ: మీరు అలాంటి హీరోయిన్ కావాలని నిర్ణయించుకుంటారా?

ఇండస్ట్రీలో సెంటిమెంట్లు ఎక్కువగా ఉంటాయని అందరికీ తెలిసిందే. ముఖ్యంగా మన వాళ్ళు హీరోయిన్ విషయంలో చాలా పర్టిక్యులర్ గా ఉంటారు. ఇండస్ట్రీలో కొత్తగా హీరోయిన్ గా పరిచయమైన ఈ అమ్మాయికి తన మొదటి సినిమా భారీ హిట్ అయితే చాలా అవకాశాలు వస్తాయి. మొదటి రెండు మూడు సినిమాలు ఫ్లాప్ అయితే వాటిని తీసేస్తారు. ఇప్పుడు కేతిక కూడా అలాగే ఉందా? అంటూ నెటిజన్లు కామెంట్లు చేస్తున్నారు. కేతికా శర్మ కథానాయికగా నటించిన మొదటి చిత్రం రొమాంటిక్.

పూరి జగన్నాథ్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఆయన దగ్గర అసోసియేట్‌గా పనిచేసిన అనిల్ పాదూరి దర్శకుడిగా పరిచయమయ్యారు. పూరి మార్క్ తో చేసిన రొమాంటిక్ లో ఆకాష్ పూరి హీరో. ట్రైలర్ తో మంచి అంచనాలు పెంచిన ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద బోల్తా కొట్టింది. అయితే కేతిక గ్లామర్ పరంగా, అభినయం పరంగా అందరినీ ఆకట్టుకోవడంతో ఆమెకు రెండు సినిమాల్లో హీరోయిన్ గా అవకాశాలు వచ్చాయి. అందులో నాగశౌర్య సరసన ‘లక్ష్య’ ఒకటి.

లక్ష్యం సినిమా అట్టర్ ఫ్లాప్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే కేతిక నటించిన రంగ రంగ వైభవంగా సినిమాపై అంచనాలు పెరిగాయి. కానీ, ఆ అంచనాలను అందుకోలేకపోయింది. కేతికకి ఇది మూడో సినిమా. ఫ్లాప్ సినిమాల జాబితాలోకి కూడా చేరిపోయింది. హ్యాట్రిక్ హిట్స్ అన్నట్లుగా హ్యాట్రిక్ ఫ్లాపులను చవిచూసింది కేతిక. అమ్మడి కెరీర్ ఇప్పుడు డైలమాలో పడిందా..? అంటే అవును. వరుస ఫ్లాప్‌లతో ఉన్న హీరోయిన్‌కు నెగెటివ్ సెంటిమెంట్ ఉంటుంది. ఫ్లాప్ హీరోయిన్‌గా పరిగణిస్తారు. ఇప్పుడు స్టార్ హీరోయిన్లుగా వెలుగొందుతున్న వారి విషయంలోనూ అలాగే ఉండేది. అయినా వారికి అవకాశాలు కల్పించారు. మరి ఇప్పుడు కేతికకి అలాంటి అవకాశాలు ఇస్తారో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-03T15:30:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *