రజనీకాంత్: మణిరత్నం విలన్‌గా.. 31 ఏళ్ల తర్వాత..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-04T22:33:37+05:30 IST

కోలీవుడ్ బాక్సాఫీస్ రికార్డులను షేక్ చేసిన నటుడు సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్. ఎంతమంది కొత్త హీరోలు సినిమా రంగంలోకి వచ్చినా రజనీకి ఉన్న క్రేజ్‌ని ఎవరూ సాటిలేరు. ‘తలైవా’

రజనీకాంత్: మణిరత్నం విలన్‌గా.. 31 ఏళ్ల తర్వాత..

కోలీవుడ్ బాక్సాఫీస్ రికార్డులను షేక్ చేసిన నటుడు సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్. ఎంతమంది కొత్త హీరోలు సినిమా రంగంలోకి వచ్చినా రజనీకి ఉన్న క్రేజ్‌ని ఎవరూ సాటిలేరు. ఎట్టకేలకు ‘పెద్దన్న’లో ‘తలైవా’ నటించింది. ఈ సినిమా యావరేజ్ టాక్‌తో బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ కలెక్షన్లను సాధించింది. తాజాగా రజనీ ‘జైలర్’ విడుదలైంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ దశలో ఉండగానే మరో ప్రాజెక్టుకు పచ్చజెండా ఊపాడు. ఈ సినిమా వర్కింగ్ టైటిల్ ‘తలైవర్-170’. ఈ సినిమాలో ఓ స్టార్ హీరో నటిస్తున్నాడని కోలీవుడ్ మీడియా అంటోంది.

‘తలైవర్-170’ని లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మిస్తోంది. అనిరుధ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలో విలన్ రోల్ కోసం స్టార్ హీరో అరవింద్ స్వామిని సంప్రదించారు మేకర్స్. ప్రస్తుతం ఆయనతో చర్చలు జరుపుతున్నారు. ఈ విషయంపై అరవింద్ స్వామి స్పందించలేదు. గతంలో వీరిద్దరూ మణిరత్నం దర్శకత్వంలో ‘దళపతి’ సినిమాలో నటించారు. ఆ తర్వాత వీరిద్దరూ కలిసి ఏ సినిమా చేయలేదు. ఈ వార్త నిజమైతే 31 ఏళ్ల తర్వాత వీరిద్దరూ కలిసి చేస్తున్న సినిమా ఇదే అవుతుంది. రజనీకాంత్ ‘జైలర్’ విషయానికొస్తే, ఈ చిత్రానికి నెల్సన్ దిలీప్‌కుమార్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. కమర్షియల్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కుతోంది. సన్ పిక్చర్స్ భారీ బడ్జెట్ తో నిర్మించనుంది. ఈ చిత్రంలో జై, వసంత్ రవి, రమ్యకృష్ణ, తమన్నా భాటియా, యోగిబాబు తదితరులు నటిస్తున్నారు. తాజాగా ‘జైలర్’ ఫస్ట్ లుక్ విడుదలైంది. ఈ లుక్‌కి అభిమానుల నుంచి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-04T22:33:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *