పూరి జగన్నాధ్: డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ (జేజీఎం) ఆగిపోయిందా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-04T15:57:21+05:30 IST

డాషింగ్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాథ్ డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ జంగనమన (జేజీఎం) ఆగిపోయిందా? ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో ఇదే టాక్ వినిపిస్తోంది. దీనికి కారణం కూడా లిగర్ ఎఫెక్ట్ అని అంటున్నారు.

పూరి జగన్నాధ్: డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ (జేజీఎం) ఆగిపోయిందా..?

డాషింగ్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాథ్ డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ జంగనమన (జేజీఎం) ఆగిపోయిందా? ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో ఇదే టాక్ వినిపిస్తోంది. దీనికి కారణం కూడా లిగర్ ఎఫెక్ట్ అని అంటున్నారు. సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుతో పోకిరి, బిజినెస్ మ్యాన్ చిత్రాల తర్వాత రూపొందుతున్న చిత్రం జంగనమన (జేజీఎం). అంతేకాదు ఇది పూరి డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ కూడా. అయితే ఈ సినిమా కథ మహేష్ బాబుకు నచ్చకపోవడంతో ఆగిపోయింది. తిరస్కరించడంతో ఇద్దరి మధ్య విభేదాలు వచ్చినట్లు ప్రచారం జరిగింది.

పూరి కూడా అదే డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ పవన్ కళ్యాణ్ తో చేయాలనుకున్నాడు. ఎందుకంటే ఆయన కూడా ఈ కథపై ఆసక్తి చూపలేదు. అది ఎట్టకేలకు రౌడీ విజయ్ దేవరకొండను ఒప్పించింది. వీరిద్దరూ కలిసి లిగర్ సినిమా చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ సమయంలో పూరీ డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ గురించి చెప్పి రౌడీ హీరోని ఒప్పించాడు. అయితే మూడేళ్లు కష్టపడి తీసిన లైగర్ డిజాస్టర్ అవ్వడంతో పూరి కనెక్ట్స్ చాలా నష్టాల్లో కూరుకుపోయిందనే టాక్ వినిపిస్తోంది.

ఇలాంటి సమయంలో రిస్క్ చేసి మరో పాన్ ఇండియా సినిమా చేయడం ఎంతవరకు కరెక్ట్ అని పూరీ టీమ్ ఆలోచిస్తోంది. దర్శకుడు వంశీ పైడిపల్లి ఈ చిత్రానికి నిర్మాతగా కూడా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఇక బయట వినిపిస్తున్న టాక్ ప్రకారం పూరి డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ ప్రస్తుతానికి ఆగిపోయిందని వినిపిస్తోంది. సాధారణంగా పూరి ఏ సినిమా మొదలుపెట్టినా ఆపడు. జంగ‌న‌మ‌న ఆగిపోయింద‌న్న వార్త‌ల్లో ఎంత నిజం ఉందో.. దీనిపై మేక‌ర్స్ ఎప్పుడు క్లారిటీ ఇస్తారో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-04T15:57:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *