అల్లు అర్జున్: సల్మాన్ ఖాన్‌తో సమానంగా బన్నీ రెమ్యునరేషన్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-08T00:15:18+05:30 IST

అల్లు అర్జున్ ప్రతి సినిమాలోనూ వైవిధ్యం చూపించే నటుడు. మెగా కాంపౌండ్ నుంచి వచ్చి తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ‘సరైనోడు’, ‘నా పేరు సూర్య, నా ఇల్లు ఇండియా’

అల్లు అర్జున్: సల్మాన్ ఖాన్‌తో సమానంగా బన్నీ రెమ్యునరేషన్

అల్లు అర్జున్ ప్రతి సినిమాలోనూ వైవిధ్యం చూపించే నటుడు. మెగా కాంపౌండ్ నుంచి వచ్చి తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ‘సరైనోడు’, ‘నా పరమ సూర్య నా ఇల్లు ఇండియా’ చిత్రాలతో ప్రేక్షకులను అలరించారు. ఆయన తాజా చిత్రం ‘పుష్ప’. లెక్కల మాస్టర్ సుకుమార్ దర్శకత్వం వహించారు. పాన్ ఇండియాగా ఏర్పడింది. బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలన విజయం సాధించింది. ఎలాంటి ప్రమోషన్ లేకుండానే హిందీ మార్కెట్‌లో విడుదలైన ఈ సినిమా రూ. 100 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసింది. ‘పుష్ప’ సక్సెస్ తర్వాత రెండో పార్ట్ ‘పుష్ప: ది రూల్’ భారీ బజ్ క్రియేట్ చేసింది. దీంతో అందరి అంచనాలకు తగ్గట్టుగా సినిమా తీయాలని మేకర్స్ భావిస్తున్నారు. అందుకోసం భారీ బడ్జెట్‌ను వెచ్చిస్తున్నారు. బన్నీకి రెమ్యునరేషన్ రూపంలో భారీగానే పారితోషికం ఇస్తున్నట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది.

‘పుష్ప: 2’ (పుష్ప 2) ధర రూ. 450 కోట్ల భారీ బడ్జెట్‌తో రూపొందుతోంది. అల్లు అర్జున్ రెమ్యునరేషన్ రూ. 125 కోట్లు తీసుకుంటున్నాడు. ఈ సినిమాలో సాయి పల్లవి కూడా ఓ కీలక పాత్రలో కనిపించనుంది. ఇందులో గిరిజన యువతి పాత్రలో ఆమె నటించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుగుతున్నాయి. త్వరలోనే షూటింగ్ ప్రారంభం అయ్యే అవకాశం ఉంది. రష్మిక మందన్న, ఫహద్ ఫాజిల్, అనసూయ, సునీల్, ధనుంజయ, రావు రమేష్, అజయ్ ఘోష్ ‘పుష్ప’లో కీలక పాత్రలు పోషించారు. ప్రస్తుతం ఇండియన్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో భారీ మొత్తంలో రెమ్యునరేషన్ అందుకున్న ఏకైక వ్యక్తి సల్మాన్ ఖాన్. సాజిద్ నడియాద్వాలా నిర్మించిన ‘కీసీ కా భాయ్ కీసీ కీ జాన్’ రూ. 125 కోట్లు రెమ్యునరేషన్ గా తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-08T00:15:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *