ఎస్ఎస్ థమన్ అంటే వారికి భయం మొదలైందా?

ఈమధ్యనే మ్యూజిక్ సెన్సేషన్ గా క్రేజ్ తెచ్చుకున్న సంగీత దర్శకుడు ఎస్ఎస్ థమన్ అంటే ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో అందరు హీరోల ఫ్యాన్స్ లో కాస్త భయం, టెన్షన్ మొదలయ్యాయి. దీనికి కారణం ఆయన అందిస్తున్న సంగీతం..నేపథ్య సంగీతం. కిక్ మరియు మిరపకాయ్ వంటి థమన్ కెరీర్ తొలి సంగీత హిట్‌లు. ఆ సమయంలో గ్యాప్ లేకుండా వరుసగా మోత మోగించారు. అదే సమయంలో, థమన్ సంగీతంలో రొటీన్ ట్యూన్స్ మరియు డ్రమ్స్ ఎక్కువగా ఉన్నాయని వ్యాఖ్యానాలు వినిపిస్తున్నాయి.

అయితే ఆఫర్లు బాగానే వచ్చాయి. రాను రాను తమన్ సంగీతం మా మేకర్స్ మరియు అభిమానులకు మరియు ప్రేక్షకులకు బోర్ కొట్టింది. కాస్త ఫామ్ కోల్పోయాడు. మళ్లీ అల వైకుంఠపురం సినిమా నుంచి కోలుకుంది. ఈ సినిమా తర్వాత థమన్ మరిన్ని తెలుగు సినిమాలకు సంగీతం అందించనున్నాడు. అయితే ‘ఎక్కువ మంది ఉంటే మజ్జిగ పలచబడిపోతుంది’ అన్న సామెతలా, ఖాళీ లేకుండా క్రేజీ ప్రాజెక్ట్స్ వస్తుండటంతో… సంగీతంలో తేడా కనిపిస్తోంది.

ఇది చాలా మంది అభిప్రాయం..ఏకీభవించాల్సిందే. ఆయన ట్యూన్లను కాపీ కొడుతున్నాడని హీరోల అభిమానులు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. నెటిజన్ల గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. థమన్ సంగీతం అందించిన సినిమాల్లో బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ హైలైట్ గా నిలుస్తుందని అందరూ అన్నారు. ఇటీవల వచ్చిన అల వైకుంఠపురములో, క్రాక్, వకీల్ సాబ్, భీమ్లా నాయక్, అఖండ వంటి చిత్రాలే అందుకు ఉదాహరణలు. అయితే ఇప్పుడు అది కూడా రిపీట్ అవుతుందనే వ్యాఖ్యలు వినిపిస్తున్నాయి. థమన్ చేతిలో ప్రస్తుతం మెగాస్టార్ చిరంజీవి, బాలకృష్ణ, మహేష్-త్రివిక్రమ్ సినిమా, విజయ్ వారసుడు, రామ్ చరణ్-శంకర్ సినిమా…ఇలా భారీ ప్రాజెక్ట్స్ ఉన్నాయి.

ఇప్పుడు ఈ హీరోల అభిమానులు చాలా టెన్షన్ పడుతున్నారు. తాజాగా చిరు గాడ్ ఫాదర్ సినిమా టీజర్ విడుదలైంది. థమన్ ఇచ్చిన బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ తెగ ట్రోల్ అయిపోయింది. మరి ఒకేసారి ఇన్ని ప్రాజెక్ట్స్ ఒప్పుకుని ఇలా ఇబ్బందులు పడకుండా సెటిల్ అయి కొన్ని సినిమాలు చేసి మంచి మ్యూజిక్ ఇవ్వాలని చాలామంది సూచిస్తున్నారు. మరి థమన్ ఈ విషయంలో జాగ్రత్తలు తీసుకుంటాడో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-10T14:20:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *