తిరుపతి ఐఐటీలో సైన్స్ హ్యాక్.. వారికి మాత్రమే ప్రత్యేకం!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-02-21T17:21:25+05:30 IST

ఇండియన్ ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ టెక్నాలజీ (IITTP), తిరుపతి – నేషనల్ సర్వీస్ స్కీమ్ (NSS) కింద ఆన్‌లైన్‌లో ‘సైన్స్ హ్యాక్ – 3.0’

తిరుపతి ఐఐటీలో సైన్స్ హ్యాక్.. వారికి మాత్రమే ప్రత్యేకం!

వారికి ప్రత్యేకం!

తిరుపతిలోని ఇండియన్ ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ టెక్నాలజీ (ఐఐటీటీపీ) నేషనల్ సర్వీస్ స్కీమ్ (ఎన్‌ఎస్‌ఎస్) కింద ‘సైన్స్ హ్యాక్ – 3.0’ పేరుతో ఆన్‌లైన్ ప్రాజెక్ట్ పోటీని నిర్వహిస్తోంది. ఇది పాఠశాల విద్యార్థుల కోసం ప్రత్యేకించబడింది. ఆరు నుంచి పదో తరగతి వరకు చదువుతున్న విద్యార్థులు ఈ పోటీల్లో పాల్గొనవచ్చు. ఆరు నుంచి ఎనిమిదో తరగతి వరకు చదువుతున్న విద్యార్థులకు ‘గ్రూప్ 1’; తొమ్మిదో తరగతి నుంచి పదో తరగతి వరకు చదువుతున్న విద్యార్థులకు ‘గ్రూప్ 2’ విభాగాల్లో పోటీలు నిర్వహించనున్నారు.

పోటీ వివరాలు: విద్యార్థులు ప్రయోగాత్మక అంశాన్ని స్వయంగా ఎంచుకోవాలి. ప్రయోగం యొక్క మొత్తం ప్రక్రియను వీడియో రికార్డ్ చేయాలి. ప్రయోగాన్ని తెలుగు, హిందీ లేదా ఇంగ్లీషు భాషల్లో ఒకదానిలో వివరించాలి. వీడియో నిడివి పది నుంచి పదిహేను నిమిషాలకు మించకూడదు.

  • కంపెనీ వెబ్‌సైట్‌లో అందించిన లింక్ ద్వారా ఈ వీడియోను అప్‌లోడ్ చేయాలి. లింక్‌లో ఇచ్చిన దరఖాస్తు ఫారమ్‌లో విద్యార్థి వివరాలను నమోదు చేసి సమర్పించాలి.

  • విజేతల వివరాలను సంస్థ వెబ్‌సైట్‌లో ప్రకటిస్తారు. ఈ మెయిల్ ద్వారా విద్యార్థులకు కూడా సమాచారం అందించబడుతుంది. విజేతలకు ఇ-సర్టిఫికేట్‌తో పాటు బహుమతులు అందజేయబడతాయి. అంతేకాకుండా, IIT తిరుపతి నిర్వహించే ఓపెన్ స్కూల్ డే 2023 కార్యక్రమంలో పాల్గొనడానికి వారికి అవకాశం ఇవ్వబడుతుంది.

ముఖ్యమైన సమాచారం

ప్రాజెక్ట్ వీడియోలను అప్‌లోడ్ చేయడానికి చివరి తేదీ: మార్చి 15

వెబ్‌సైట్: www.iittp.ac.in

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-02-21T17:21:26+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *