గన్నవరంలో అరాచకం సృష్టించింది ఎవరు? – TeluguMirchi.comగత కొంత కాలంగా టీడీపీ, వైసీపీ మధ్య మాటల యుద్ధం నడుస్తోంది. అధికార, ప్రతిపక్ష పార్టీలు ఒకరిపై ఒకరు విరుచుకుపడుతున్నారు. తాజాగా టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అసెంబ్లీలో తొక్కిసలాట తర్వాత రాష్ట్రంలో బహిరంగ సభలు, రోడ్ షోలకు ప్రభుత్వం అనుమతి నిరాకరిస్తోంది. పోలీసుల అనుమతి తీసుకున్న తర్వాతే సభలు, రోడ్ షోలకు అనుమతి ఇస్తున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా గన్నవరం ఘటన హాట్ టాపిక్‌గా మారింది. టీడీపీ నేత పట్టాభి గన్నవరం టీడీపీ కార్యాలయానికి వెళ్లి టీడీపీ ఎమ్మెల్యే వల్లభనేని వంశీ పార్టీ వ్యతిరేక కార్యకలాపాలు చేస్తున్నారని వ్యాఖ్యానించారు. ఈ నేపథ్యంలో ఇరువర్గాల మధ్య దాడులు జరిగాయి. ఫర్మికర్, కార్లను ధ్వంసం చేశారు. దారిలో వచ్చిన సీఐపై దాడి చేశారు. గన్నవరంలో శాంతిభద్రతలకు విఘాతం కలిగించేందుకు ప్రయత్నించిన పట్టాభిని పలు సెక్షన్ల కింద అరెస్టు చేశారు. ముందుజాగ్రత్త చర్యగా గన్నవరంలో 144 సెక్షన్ విధించారు. అనంతరం ఆయనను చూసేందుకు చంద్రబాబు వెళ్లేందుకు ప్రయత్నించగా అడ్డుకున్నారు. రాష్ట్రంలో పాకిస్థాన్ పరిస్థితి నెలకొందని బాబు అన్నారు. ఈ మేరకు ప్రభుత్వ సలహాదారు సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి వివరించారు. టీడీపీ నేతలు రెచ్చగొట్టే వ్యాఖ్యలతో గన్నవరంలో అరాచకం సృష్టించారన్నారు. మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని కూడా బాబుకు కౌంటర్ ఇచ్చారు. గన్నవరంలో ఒక్కరోజు మాత్రమే 144 సెక్షన్ అమల్లో ఉందని.. ఎవరైనా ఎక్కడికైనా వెళ్లవచ్చని తెలిపారు. కావాలంటే అస్సాం వెళ్లాలని బాబు ఆఫర్ ఇచ్చాడు. తన నియోజకవర్గంలో పట్టాభి పని ఏమిటని వల్లభనేని వంశీ ప్రశ్నించారు. లోకేష్ ను ఉద్దేశించి ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేశారు. టీడీపీ పగ్గాలు చేపట్టాలని జూనియర్ ఎన్టీఆర్ ఎప్పటినుంచో కోరుకుంటున్నారని, తాత పార్టీ స్థాపించారని పేర్కొన్నారు. దీంతో ఉద్రిక్తతకు కారణమైన పట్టాభికి కోర్టు రిమాండ్ విధించడంతో వివాదం సద్దుమణిగింది.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *