సమీక్ష : రావణాసురుడు – TeluguMirchi.com
చిత్రం: రావణాసురుడు
విడుదల తారీఖు: ఏప్రిల్ 07, 2023
నటీనటులు: రవితేజ, సుశాంత్, అను ఇమ్మాన్యుయేల్, ఫరియా అబ్దుల్లా, మేఘా ఆకాష్, దక్ష నగార్కర్, పూజిత పొన్నాడ, శ్రీరామ్, రావు రమేష్, జయరామ్, మురళీ శర్మ, సంపత్ రాజ్ తదితరులు
స్క్రీన్ ప్లే, దర్శకత్వం: సుధీర్ వర్మ
నిర్మాతలు: అభిషేక్ నామా, రవితేజ
సంగీత దర్శకులు: హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్, భీమ్స్ సిసిరోలియో
సినిమాటోగ్రఫీ: విజయ్ కార్తీక్ కన్నన్
ఎడిటర్: నవీన్ నూలి

తెలుగు మిర్చి రేటింగ్ : 2/5

మాస్ మహారాజా రవితేజ వరుస విజయాలతో దూసుకుపోతున్నాడు. ‘ధమాకా’ బ్లాక్‌బస్టర్‌తో మళ్లీ ట్రాక్‌లోకి వచ్చిన అతను వెంటనే ‘వాల్తేరు వీరయ్య’తో మరో హిట్ సాధించాడు. “రావణాసుర` సైకలాజికల్‌ యాక్షన్‌ థ్రిల్లర్‌, రెండు వరుస హిట్‌లతో అదే జోష్‌ని కలిగి ఉంది. ఐదుగురు కథానాయికలు నెగిటివ్ టైటిల్.. క్రిమినల్ లాయర్ క్రిమినల్ కాన్సెప్ట్ తో డిఫరెంట్ క్యారెక్టర్ లో రవితేజ “రావాణాసురుడు` ఎలా?.. వరుస విజయాలతో దూసుకుపోతున్న మాస్ రాజాకి మరో హిట్ ఇచ్చిందా? లేదా? ఇప్పుడు చూద్దాం.

కథ:

రవీంద్ర అలియాస్ రవి (రవితేజ) జూనియర్ లాయర్. కాలేజీ రోజుల్లో తాను ప్రేమించిన సీతా మాలక్ష్మి (ఫారియా అబ్దుల్లా)తో జూనియర్‌గా ప్రాక్టీస్ చేస్తాడు. ఒక హత్య కేసులో పట్టుబడిన ఫార్మా కంపెనీ అధినేత విజయ్ తల్వార్ (సంపత్)ని అతని కూతురు హరిక తల్వార్ (మేఘా ఆకాష్) రక్షించడానికి వస్తుంది. కానీ సీతామాలక్ష్మి అందుకు అంగీకరించదు. హారిక అందాలకు ఫిదా అయిన రవీంద్ర ఈ కేసును తానే తీసుకుంటాడు. అయితే ఇక్కడ నుంచి ఈ కేసులో మరిన్ని షాకింగ్ నిజాలు తెలియనున్నాయి. మరి ఈ హత్యలు ఎవరు చేశారు? ఎందుకు చేస్తున్నారు? ఈ కథలో ఇతర హీరోయిన్ల పాత్రలు ఏమిటి? మరి హంతకుడు దొరుకుతాడా అనే ఆసక్తికర ప్రశ్నలకు సమాధానం తెలియాలంటే వెండితెరపై ఈ సినిమా చూడాల్సిందే.

ప్లస్ పాయింట్లు:

రవితేజది డిఫరెంట్ క్యారెక్టర్
కథలో మలుపులు
ఇంటర్వెల్ బ్యాంగ్

మైనస్ పాయింట్లు:

సెకండ్ ఆఫ్ లో స్క్రీన్ ప్లే
కథలో లాజిక్ మిస్సయింది
సందర్భం లేని పాటలు

ఫైనల్ పాయింట్: రొటీన్ రివెంజ్ డ్రామా

తెలుగు మిర్చి రేటింగ్ : 2/5

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *