ఈ వారం ప్రారంభంలో కూడా!

నిఫ్టీ గత వారం ఏడాది గరిష్టాన్ని తాకింది. నిన్నమొన్నటి వరకు నీరసించిన ఆర్ ఐఎల్ షేర్లు ర్యాలీలో పాల్గొనడమే ఇందుకు ప్రధాన కారణం. గత 15 నెలలుగా నిద్రాణంగా ఉన్న ఐటీ కంపెనీల షేర్లు కూడా గత వారం ర్యాలీలో పాల్గొన్నాయి. దీనికి బీఎఫ్‌ఎస్‌ఐ కంపెనీల షేర్లు కూడా పెద్దఎత్తున సహకరించాయనే చెప్పాలి. బ్యాంక్ నిఫ్టీ మాత్రం కొత్త గరిష్ట స్థాయికి చేరుకోవడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది. ఇదే ట్రెండ్ కొనసాగితే, నిఫ్టీ త్వరలో 18,700 స్థాయిని తాకి, ఆపై మరో ఆల్ టైమ్ హైని తాకే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి. ప్రతికూల పరిస్థితుల సందర్భంలో 18,350-18,200 స్థాయి నిఫ్టీకి సాలిడ్ సపోర్ట్ రేంజ్‌గా పరిగణించాలి. తగ్గుదలని కొనుగోలు అవకాశంగా భావించి ఈ వారం కూడా పొజిషన్లు తీసుకోవాలని వ్యాపారులు సూచిస్తున్నారు. గత వారం ఆల్ టైమ్ హైని టచ్ చేసిన నిఫ్టీ మిడ్ క్యాప్-50 ఈ వారం మరో ఆల్ టైమ్ హైని తాకే అవకాశం ఉంది.

ఈ వారం స్టాక్ సిఫార్సులు JM ఫైనాన్షియల్:

JM ఫైనాన్షియల్ కంపెనీ షేరు గత వారం NSEలో రూ.71.30 వద్ద ముగిసింది. చాలా కాలంగా రూ.60 వద్ద ట్రేడవుతున్న ఈ కౌంటర్ తాజాగా అప్ ట్రెండ్ కనబరుస్తోంది. ట్రేడైన షేర్ల పరిమాణం కూడా గణనీయంగా పెరిగింది. ఈ కౌంటర్లో ఎద్దులు చురుగ్గా ఉన్నాయనడానికి ఇది సంకేతంగా భావించాలి. కంపెనీ షేరు ధర కూడా 200 SMA కంటే ఎక్కువగా ట్రేడవుతోంది. వ్యాపారులు రూ.80 లక్ష్యంతో JM ఫైనాన్షియల్ కౌంటర్‌లో పొజిషన్లు తీసుకోవచ్చు. రూ.66.20 ఫర్మ్ స్టాప్‌లాస్‌గా సెట్ చేయాలి.

కమిన్స్ ఇండియా: గత వారం ఎన్‌ఎస్‌ఈలో కంపెనీ షేర్లు రూ.1,735.05 వద్ద ముగిశాయి. క్యాపిటల్ గూడ్స్ కంపెనీల షేర్లలో, కమిన్స్ ఇండియా షేర్లు గత కొన్ని నెలలుగా ఇన్వెస్టర్లకు మంచి రాబడులను అందించాయి. అయితే తాజాగా ఈ కౌంటర్‌లోనూ స్వల్ప కరెక్షన్‌ చోటు చేసుకుంది. అయితే గత వారం చివరి రెండు రోజుల్లో ఈ షేర్లు మళ్లీ అప్ ట్రెండ్ లోకి వెళ్లాయి. ట్రేడైన షేర్ల పరిమాణం కూడా గణనీయంగా పెరిగింది. వ్యాపారులు రూ.1,820 లక్ష్యంతో ఈ కౌంటర్లో పొజిషన్లు తీసుకోవచ్చు. కానీ రూ.1,688ని కచ్చితంగా స్టాప్‌లాస్‌గా ఉంచాలి.

సమీత్ చవాన్, చీఫ్ అనలిస్ట్, టెక్నికల్

డెరివేటివ్స్, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *