క్వార్టర్స్‌లో గాఫ్ X స్విచ్ | క్వార్టర్స్‌లో గాఫ్ x స్విటెక్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-06-06T00:54:39+05:30 IST

గతేడాది ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ ఫైనలిస్టులు టాప్ సీడ్ స్వియాటెక్, అమెరికా సంచలనం కోకో గోఫ్ ఈసారి క్వార్టర్స్ లోనే అమీతుమీకి సిద్ధమయ్యారు….

క్వార్టర్స్‌లో గాఫ్ x స్విటెక్

పారిస్: గతేడాది ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ ఫైనలిస్టులు టాప్ సీడ్ స్వియాటెక్, అమెరికా సంచలనం కోకో గోఫ్ ఈసారి క్వార్టర్స్ లో అమీతుమీకి సిద్ధమయ్యారు. సోమవారం జరిగిన మహిళల సింగిల్స్ నాలుగో రౌండ్‌లో ఆరోసీడ్ గోఫ్ 7-5, 6-2తో అన్నా కరోలినా ష్మిడ్లోవా (స్లోవేకియా)ను ఓడించింది. ఈ అమెరికన్ క్వార్టర్స్‌లోకి ప్రవేశించడం ఇది వరుసగా మూడో సంవత్సరం. మేజర్ టోర్నీలో తొలిసారి ప్రిక్వార్టర్స్ ఆడిన కరోలినా.. గోఫ్‌కు గట్టిపోటీనిచ్చింది. మరో మ్యాచ్‌లో ప్రత్యర్థి సురెంకో వాకోవర్ ఇవ్వడంతో డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ స్వియాటెక్ క్వార్టర్స్‌లోకి ప్రవేశించాడు. తొలి సెట్‌లో స్వియాటెక్ 5-1తో ఆధిక్యంలో ఉండగా, సురెంకో గాయం కారణంగా మ్యాచ్‌ నుంచి వైదొలిగాడు. ఇతర ప్రీక్వార్టర్స్ మ్యాచ్‌ల్లో 14వ సీడ్ హద్దాద్ మయా (బ్రెజిల్) 6-7, 6-3, 7-5తో సోరిబెస్ టోర్మో (స్పెయిన్)పై, అడోసీడ్ ఒన్స్ జెబెర్ (ట్యునీషియా) 6-3, 6-1తో పెరా (అమెరికా)పై విజయం సాధించారు. క్వార్టర్స్ చేరుకోవడానికి. . అలాగే ఆదివారం అర్ధరాత్రి జరిగిన ప్రీ క్వార్టర్స్‌లో రెండో సీడ్ ఎరినా సబలెంకా (బెలారస్) 7-6 (7/5), 6-4తో అమెరికా సీడెడ్ క్రీడాకారిణి స్లోనె స్టీఫెన్స్‌పై విజయం సాధించింది. క్వార్టర్స్‌లో సబలెంకా స్విటోలినాతో తలపడనుంది. పురుషుల సింగిల్స్‌లో నాలుగో సీడ్ కాస్పర్ రూడ్ (నార్వే) 7-6 (7/3), 75, 7-5తో నికోలస్ జారీ (చిలీ)పై, ఆరో సీడ్ హోల్గర్ రూన్ (డెన్మార్క్) 7-6 (7/3)తో గెలుపొందారు. , 3-6. , 6-4, 1-6, 7-6 (10/7)తో సెరుండోలో (అర్జెంటీనా)పై గట్టిపోటీతో క్వార్టర్స్‌కు చేరుకుంది. మంగళవారం జరిగే క్వార్టర్స్‌లో ఐదో సీడ్‌ గ్రీస్‌కు చెందిన సిట్సిపాస్‌ టాప్‌ సీడ్‌ అల్కరాజ్‌తో తలపడనున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-06T00:54:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *