హర్భజన్ సింగ్: ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియాకు అతనే కీలకం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-02T14:18:40+05:30 IST

ఈ ఏడాది అక్టోబర్-నవంబర్ నెలల్లో భారత్‌లో వన్డే ప్రపంచకప్ జరగనున్న నేపథ్యంలో భారత మాజీ బౌలర్ హర్భజన్ సింగ్ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ప్రపంచకప్‌లో టీమ్‌ఇండియాకు శుభ్‌మన్ గిల్ కీలక ఆటగాడు అవుతాడని జోస్యం చెప్పాడు. మెగా టోర్నీ భారత్‌లో జరగనున్నందున.. ఇక్కడి పిచ్‌లపై ఎలా ఆడాలనే దానిపై గిల్‌కు మంచి అవగాహన ఉందని హర్భజన్ అభిప్రాయపడ్డాడు.

హర్భజన్ సింగ్: ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియాకు అతనే కీలకం

ఈ ఏడాది అక్టోబర్-నవంబర్ నెలల్లో భారతదేశంలో అతిపెద్ద ICC టోర్నమెంట్‌ను నిర్వహించేందుకు రంగం సిద్ధమవుతోంది. టీమ్ ఇండియా ఐసీసీ టైటిల్‌ను కైవసం చేసుకుని చాలా కాలం కావస్తున్న నేపథ్యంలో వన్డే ప్రపంచకప్‌ను సొంతగడ్డపై నిర్వహించేందుకు క్రికెట్ అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఐసీసీ ఇప్పటికే ప్రపంచకప్ షెడ్యూల్‌ను విడుదల చేసింది. భారత్ తన చిరకాల ప్రత్యర్థి పాకిస్థాన్‌తో అహ్మదాబాద్‌లో తలపడనుంది. ఈ మ్యాచ్‌తో పాటు ట్రోఫీని కూడా టీమిండియా కైవసం చేసుకోవాలని అభిమానులు భావిస్తున్నారు. టీమ్‌ను ఎలా ఎంపిక చేయాలి అంటూ సోషల్ మీడియా వేదికగా వ్యాఖ్యలు పోస్ట్ అవుతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: బుమ్రా దంచికొట్టు ఏడాది పూర్తి చేసుకుంది

అయితే వన్డే ప్రపంచకప్ ఆడే టీమిండియా జట్టులో యువ ఆటగాడు శుభ్‌మన్ గిల్ ఆడటం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది. గిల్ ఈ మధ్యకాలంలో ఏ ఫార్మాట్‌లోనైనా అద్భుతంగా ఆడుతున్నాడు. సెంచరీల మీద సెంచరీలు సాధిస్తున్నాడు. టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ (ఐసీసీ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్) చివరి మ్యాచ్ మినహా గిల్ ఫామ్‌పై ఎవరికీ సందేహం లేదు. ఈ నేపథ్యంలో భారత మాజీ బౌలర్ హర్భజన్ సింగ్ (హర్భజన్ సింగ్) కీలక వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ప్రపంచకప్‌లో టీమ్‌ఇండియాకు శుభ్‌మన్ గిల్ కీలక ఆటగాడు అవుతాడని జోస్యం చెప్పాడు. మెగా టోర్నీ భారత్‌లో జరగనున్నందున.. ఇక్కడి పిచ్‌లపై ఎలా ఆడాలనే దానిపై గిల్‌కు మంచి అవగాహన ఉందని హర్భజన్ అభిప్రాయపడ్డాడు. అయితే ప్రపంచకప్‌లో ఓపెనింగ్ జోడీని మార్చాలని టీమిండియా మాజీ కోచ్ రవిశాస్త్రి తన కోరికను వ్యక్తం చేశాడు. రోహిత్ మరియు శుభ్‌మన్ గిల్ ఇద్దరూ కుడిచేతి వాటం బ్యాట్స్‌మెన్‌లు, కాబట్టి రైట్-లెఫ్ట్ కాంబినేషన్‌తో కూడిన జట్టును ఎంపిక చేయాలని బీసీసీఐకి సూచించాడు. రవిశాస్త్రి సూచనను బీసీసీఐ పరిగణనలోకి తీసుకుంటుందా అని అభిమానులు చర్చించుకుంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-02T14:18:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *