వరుణ్ తేజ్: మ ఊరి పొలిమెర-2 టీజర్ చూసిన మెగా ప్రిన్స్ రియాక్షన్ ఇది..

శ్రీకృష్ణ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై గౌరీ గణబాబు నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘మా ఊరి పొలిమేర-2’ గౌరీ క్రిష్ణ నిర్మిస్తున్నారు. డాక్టర్ అనిల్ విశ్వనాథ్ (డా. అనిల్ విశ్వనాథ్) డైరెక్టర్. సత్యం రాజేష్, డా.కామాక్షి భాస్కర్ల, గెటప్ శ్రీను, రాకెండ్ మౌళి, బాలాదిత్య, సాహితీ దాసరి, రవివర్మ, మూవీ శ్రీను ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు. అన్ని కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసుకుని సినిమా విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో ఈ చిత్ర టీజర్‌ను మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ చేతుల మీదుగా మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

టీజర్ విడుదల అనంతరం మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ మాట్లాడుతూ.. సత్యం రాజేష్ నాకు మంచి స్నేహితుడు. ఓటీటీలో ఆయన నటించిన ‘మా ఊరి పొలిమేరా’ చూశాను. చివర్లో ఓ ట్విస్ట్‌ వచ్చింది. నాకు అది చాలా నచ్చింది. సీక్వెల్ ‘మ ఊరి పొలిమెర-2’ టీజర్ కూడా చాలా ఆసక్తికరంగా ఉంది. మొదటి పార్ట్ లాగా రెండో పార్ట్ కూడా పెద్ద హిట్ అవ్వాలని కోరుకుంటున్నాను మరియు టీమ్ అందరికీ నా శుభాకాంక్షలు తెలియజేస్తున్నాను.

వరుణ్-మా-ఊరి-పొలిమేర.jpg

నటుడు సత్యం రాజేష్ మాట్లాడుతూ.. మా సినిమా టీజర్ లాంచ్ చేసి సినిమాపై మరింత హైప్ క్రియేట్ చేసిన మీడియా ముఖంగా వరుణ్ తేజ్ గారికి నా ధన్యవాదాలు. ఇందులో పవర్‌ఫుల్ పాత్ర పోషించాను. ఫస్ట్ పార్ట్ చేశాక రెండో పార్ట్ ఎప్పుడూ లేదు అంటూ చాలా మంది క్యూరియాసిటీ చూపించారు. మొదటి భాగం పెద్ద హిట్ అయింది. ఈ సినిమా కోసం పది కిలోల బరువు పెరిగాను. స్మశాన వాటికలో కొన్ని సన్నివేశాలు చేయాల్సి వచ్చినప్పుడు కాస్త భయపడ్డాను. దర్శకుడు, నిర్మాతలు ఎక్కడా కాంప్రమైజ్ కాకుండా చాలా గ్రాండ్‌గా తెరకెక్కించారు. ఇందులో నా నటన చాలా సహజంగా ఉంటుంది. నటుడిగా ఈ సినిమా నన్ను మరో స్థాయికి తీసుకెళ్తుందనే నమ్మకం ఉంది. కామాక్షి నటుడు విశ్వరూపంలో కనిపిస్తారని అన్నారు.

దర్శకులు మాట్లాడుతూ.. మంచి సినిమాను ప్రేక్షకులకు అందించినందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. మొదటి భాగం పెద్ద హిట్ అయింది. రెండో భాగం కూడా మంచి విజయం సాధిస్తుందని నమ్ముతున్నాం. టీజర్‌ని విడుదల చేసిన వరుణ్‌ తేజ్‌గారికి థాంక్స్‌. ఈ భాగంలో పద్మనాభ స్వామి దేవాలయం విషయాన్ని తేలికగా స్పృశించే ప్రయత్నం చేసాము. అది ఏంటో తెలియాలంటే సినిమా చూడాల్సిందే. మర్డర్ మిస్టరీ ఆధారంగా తెరకెక్కిన సినిమా ఇది. మేము బ్లాక్ మ్యాజిక్ సబ్జెక్ట్‌ని జోడించాము. ఈ నెలాఖరున కానీ, ఆగస్ట్ మొదటి వారంలో కానీ సినిమాను విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నామని తెలిపారు. (మా ఊరి పొలిమెర-2 టీజర్ లాంచ్)

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-03T22:08:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *