లక్ష్యం 24 | లక్ష్యం 24

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-03T04:04:42+05:30 IST

వింబుల్డన్‌లో డిఫెండింగ్‌ ఛాంపియన్‌ నొవాక్‌ జొకోవిచ్‌ మరోసారి హాట్‌ ఫేవరెట్‌గా బరిలోకి దిగనున్నాడు. ఇటీవలే ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ గెలిచిన జొకో.. ఆధునిక టెన్నిస్‌లో అత్యధిక గ్రాండ్‌స్లామ్ (24) టైటిళ్ల రికార్డుకు మరో అడుగు దూరంలో నిలిచాడు. ఏడుసార్లు వింబుల్డన్ విజేత రెండో సీడ్ నొవాక్..

లక్ష్యం 24

  • నోవాక్ ఫేవరెట్

  • ఆల్కాజర్‌కు అగ్రస్థానంలో నిలిచింది

  • నేటి నుంచి వింబుల్డన్

మధ్యాహ్నం 3.30 నుండి స్టార్ నెట్‌వర్క్‌లో

లండన్: వింబుల్డన్‌లో డిఫెండింగ్‌ ఛాంపియన్‌ నొవాక్‌ జొకోవిచ్‌ మరోసారి హాట్‌ ఫేవరెట్‌గా బరిలోకి దిగనున్నాడు. ఇటీవలే ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ గెలిచిన జొకో.. ఆధునిక టెన్నిస్‌లో అత్యధిక గ్రాండ్‌స్లామ్ (24) టైటిళ్ల రికార్డుకు మరో అడుగు దూరంలో నిలిచాడు. ఏడుసార్లు వింబుల్డన్ విజేత, రెండో సీడ్ నొవాక్ సోమవారం నుంచి వింబుల్డన్‌లో పెడ్రో కాచిన్ (అర్జెంటీనా)తో తన పోరాటాన్ని ప్రారంభించనున్నాడు. గత నెలలో రోలాండ్ గారోస్ టైటిల్‌తో అమెరికా స్టార్ సెరెనాను సమం చేసిన జకోవిచ్.. ఇప్పుడు మార్గరెట్ కోర్ట్ 24 గ్రాండ్‌స్లామ్‌ల రికార్డుపై దృష్టి సారించాడు. ఫెదరర్ రిటైర్మెంట్ ప్రకటించడంతోపాటు గాయం కారణంగా నాదల్ టోర్నీకి దూరంగా ఉండటంతో బిగ్ 3లో జకోవిచ్ ఒంటరిగా మిగిలాడు.అయితే టాప్ సీడ్ కార్లోస్ అల్కరాజ్ నుంచి అతనికి గట్టి పోటీ ఎదురయ్యే అవకాశం ఉంది. ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ సెమీస్‌లో నోవాక్ చేతిలో ఓడిన అల్కరాజ్ ఇక్కడ ఫైనల్‌లో తలపడనున్నాడు. అల్కరాజ్ తొలి రౌండ్‌లో జర్మీ చార్డీ (ఫ్రాన్స్)తో ఆడనున్నాడు. టోర్నీలో జోకోకు మూడో సీడ్ మెద్వెదేవ్, నాలుగో సీడ్ రూడ్, ఐదో సీడ్ సిట్సిపాస్ గట్టి పోటీ ఇవ్వనున్నారు. మహిళల సింగిల్స్‌లో టాప్‌ త్రీ ప్లేయర్స్‌ స్వియాటెక్‌, సబాలెంకా, డిఫెండింగ్‌ చాంప్‌ రిబాకినాల మధ్య పోటీ తీవ్రంగా ఉంటుంది. తొలి రౌండ్‌లో లిన్ ఝూ (చైనా)తో స్వియాటెక్, డయాని ప్యారీతో సబాలెంకా, రోజర్స్‌తో రైబాకినా తలపడనున్నారు. వీరితో పాటు మాజీ చాంప్ క్విటోవా, కోకో గోఫ్ వంటి స్టార్లు టైటిల్ వేటలో ఉన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-03T04:04:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *