విరాట్ కోహ్లీ: విరాట్ కోహ్లీ ధోనిని కాపీ కొడుతున్నాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-03T18:00:04+05:30 IST

ధోనీ కొన్నాళ్లుగా తెల్ల గడ్డంతో కనిపిస్తున్నాడు. అయితే స్టైలిష్ గా కనిపిస్తూనే సోషల్ మీడియాను దున్నేస్తున్నాడు. ఇప్పుడు గడ్డం విషయంలో కోహ్లీ ధోనీని కాపీ కొట్టినట్లు కనిపిస్తోంది. తాజాగా కోహ్లీ భార్య అనుష్క శర్మ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ ఫోటో షేర్ చేసింది. ఇందులో విరాట్ కోహ్లీ కూడా తెల్ల గడ్డంతో కనిపిస్తున్నాడు. లుక్స్ పరంగా ధోనిని విరాట్ కోహ్లీ కాపీ కొడుతున్నాడని చాలా మంది కామెంట్స్ పోస్ట్ చేశారు.

విరాట్ కోహ్లీ: విరాట్ కోహ్లీ ధోనిని కాపీ కొడుతున్నాడా?

ప్రపంచ వ్యాప్తంగా టీమిండియా క్రికెటర్లు మహేంద్ర సింగ్ ధోనీ (ధోనీ), విరాట్ కోహ్లీ (విరాట్ కోహ్లీ)కి ఉన్న ఫాలోయింగ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పని లేదు. ప్రస్తుతం ధోనీ ఐపీఎల్‌కే పరిమితమయ్యాడు. క్రికెట్‌లోని మూడు ఫార్మాట్లలో కోహ్లీ సెంచరీల మీద సెంచరీలు సాధిస్తున్నాడు. వీరిద్దరూ కెప్టెన్లుగా రాణించి టీమిండియాకు అద్భుత విజయాలు అందించారు. ధోనీ మూడు ఐసీసీ టైటిళ్లను కూడా గెలుచుకున్నాడు. అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌కు రిటైర్మెంట్ ప్రకటించినా ధోనీ క్రేజ్ ఏమాత్రం తగ్గలేదు.

ధోనీ కొన్నాళ్లుగా తెల్ల గడ్డంతో కనిపిస్తున్నాడు. అయితే స్టైలిష్ గా కనిపిస్తూనే సోషల్ మీడియాను దున్నేస్తున్నాడు. ఇప్పుడు గడ్డం విషయంలో కోహ్లీ ధోనీని కాపీ కొట్టినట్లు కనిపిస్తోంది. తాజాగా కోహ్లీ భార్య అనుష్క శర్మ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ ఫోటో షేర్ చేసింది. విరాట్ కోహ్లీ కూడా తెల్ల గడ్డంతో కనిపించాడు. లుక్స్ పరంగా ధోనిని విరాట్ కోహ్లీ కాపీ కొడుతున్నాడని చాలా మంది కామెంట్స్ పోస్ట్ చేశారు. మరికొందరు కోహ్లి తెల్లగడ్డం పెంచుతారా అని ప్రశ్నిస్తున్నారు. తెల్ల గడ్డం ఉంటే నలుపు రంగు వేసుకోవచ్చని మరికొందరు సూచించారు. తెల్లటి గడ్డం లుక్ వల్ల కోహ్లీ వయసులో హీరోలా కనిపిస్తున్నాడని వారు వ్యాఖ్యానించారు.

కాగా, ఈ నెల 12 నుంచి వెస్టిండీస్‌లో జరగనున్న రెండు టెస్టుల సిరీస్‌లో విరాట్ కోహ్లీ ఆడనున్నాడు. టీమిండియా ఇప్పటికే వెస్టిండీస్ చేరుకోగా, కోహ్లీ తన భార్య అనుష్క శర్మతో కలిసి విహారయాత్రలో ఉన్నాడు. గతేడాది ఆసియాకప్‌ నుంచి మునుపటి ఫామ్‌ అందుకున్న కోహ్లికి సెంచరీల కరువైంది. మరి రాబోయే సిరీస్‌లో కోహ్లీ ఎన్ని పరుగులు చేస్తాడు? వచ్చే వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియాకు కోహ్లీ ఫామ్ కీలకం కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-03T18:00:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *