షారుఖ్ ఖాన్: షారుఖ్ ‘జవాన్’ ట్రైలర్ విడుదల కోసం భారీ ప్రణాళికలు సిద్ధం చేశాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-04T10:54:13+05:30 IST

‘పఠాన్’ సక్సెస్‌తో ఉబ్బితబ్బిబ్బవుతున్న బాలీవుడ్ బాద్ షారుక్ ఖాన్ తన రాబోయ్ సినిమా ‘జవాన్’ ప్రమోషన్స్ కోసం భారీ ప్లాన్ వేసుకున్నాడు. ముందుగా ఈ సినిమా ట్రైలర్ ను హాలీవుడ్ సినిమాతో పాటు జూలై 12న థియేటర్లలో విడుదల చేయనున్నారు

షారుఖ్ ఖాన్: షారుఖ్ 'జవాన్' ట్రైలర్ విడుదల కోసం భారీ ప్రణాళికలు సిద్ధం చేశాడు

జవాన్ నుండి షారుఖ్ ఖాన్

ఈ ఏడాది ఏ హిందీ సినిమా అయినా బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి వసూళ్లు రాబట్టిందంటే అది బాలీవుడ్ బాద్ షారూఖ్ ఖాన్ నటించిన ‘పఠాన్’ మాత్రమే. ఎందుకంటే ఈ మధ్య కాలంలో ఒక్క హిందీ సినిమా కూడా సక్సెస్ కాకపోవడంతో హిందీ చిత్ర పరిశ్రమలో డిప్రెషన్ నెలకొంది. ఆ సమయంలో షారుక్ ఖాన్ ‘పఠాన్’ చిత్రం #పఠాన్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా సంచలన బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అవ్వడమే కాకుండా హిందీ పరిశ్రమకు కొత్త ఊపునిచ్చింది.

జవాన్-Pic.jpg

షారుఖ్ ఖాన్ ‘జవాన్’ #జవాన్ సినిమాతో మరోసారి వెండితెరపై దండయాత్ర చేసి బాక్సాఫీస్ కొల్లగొట్టడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు. దీని కోసం ఆయన అభిమానులు, ప్రేక్షకులు ఎంతో ఉత్కంఠగా ఎదురుచూస్తున్నారు. తెలుగు, హిందీ, తమిళ భాషల్లో సెప్టెంబర్‌ 7న (జవాన్‌ సెప్టెంబర్‌ 7న) ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో ‘జవాన్’ #జవాన్ ట్రైలర్‌ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి మేకర్స్ భారీ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

అయితే ‘పఠాన్’ హిట్ అవ్వడంతో, మళ్లీ ఉత్సాహంగా తన ‘జవాన్’ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేయడానికి షారూక్ భారీ ప్లాన్‌ను రూపొందించాడు. టామ్ క్రూజ్ నటించిన హాలీవుడ్ చిత్రం ‘మిషన్ ఇంపాజిబుల్’ (మిషన్ ఇంపాజిబుల్) విడుదలైన జూలై 12న ఈ ‘జవాన్’ ట్రైలర్ కూడా థియేటర్లలో కనిపించనుందని అంటున్నారు. ఎవరూ ఊహించని విధంగా ఈ సినిమా కోసం షారుఖ్‌ కొత్త లుక్‌లోకి మారిపోయాడు. ఆ లుక్‌ని చూసి ఆయన అభిమానులు ఆశ్చర్యపోతున్నారు. దీంతో షారుఖ్ ఖాన్ క్యారెక్టర్ ఎలా ఉంటుందోనని అందరూ ఉత్కంఠగా ఎదురుచూస్తున్నారు. జవాన్ సినిమా ట్రైలర్ కోసం అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

Nayanthara.jpg

ఇక్కడ మరో ఆసక్తికరమైన అంశం ఉంది. ఈసారి షారూఖ్ ఖాన్ సౌత్ కి చెందిన దర్శకుడితో కలిసి పని చేస్తున్నాడు. యువ దర్శకుడు అట్లీ తమిళంలో దళపతి విజయ్‌తో మూడు సినిమాలు చేశాడు. ఇప్పుడు షారుఖ్ ఖాన్ ‘జవాన్’ చిత్రానికి దర్శకుడు. ఈ సినిమాలో నయనతార, విజయ్ సేతుపతి కూడా నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని షారూఖ్ ఖాన్ స్వయంగా నిర్మిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-04T10:58:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *