సమంత: సంచలన నిర్ణయం, కారణం ఇదే అంటున్నారు

అగ్ర నటి సమంత (సమంత రుత్‌ప్రభు) సంచలన నిర్ణయం తీసుకుంది. ఏడాది పాటు సినిమాలకు విరామం ఇవ్వాలనుకుంటున్నట్లు చెప్పింది. అయితే ఇలాంటి సంచలన నిర్ణయం ఎందుకు తీసుకున్నారనే విషయంపై ఇండస్ట్రీలో చర్చ నడుస్తోంది. అయితే సమంత (సమంత)కి మళ్లీ ఆరోగ్య సమస్యలు ఉన్నాయని, అందుకే ఈ విరామం తీసుకోవాలని అనుకుంటున్నట్లు కూడా చెబుతున్నారు. సమంత నటించిన ‘శాకుంతలం’ చిత్రం #శాకుంతలం లో విడుదలైంది, కానీ బాక్సాఫీస్ వద్ద ఫ్లాప్ అయ్యింది.

రెండేళ్ల క్రితం ప్రేక్షకులను థియేటర్లకు రప్పించగల నటిగా సమంత పేరు తెచ్చుకుంది. అయితే ఆ తర్వాత ‘యశోద’ సినిమా చేస్తున్న సమయంలో ఆమెకు అనారోగ్య సమస్యలు రావడంతో ఆ సినిమా పూర్తి చేసి ట్రీట్ మెంట్ కోసం అమెరికా వెళ్లి మళ్లీ ఇండియా వచ్చి కంటిన్యూ చేసింది. ‘యశోద’ # యశోద విడుదల సమయంలో, సమంతా తనకు మైయోసైటిస్‌తో బాధపడుతున్నట్లు నిర్ధారణ అయిందని మరియు దాని నుండి కోలుకుంటున్నానని మరియు ఆ వ్యాధితో చాలా బాధపడ్డానని వెల్లడించింది.

samantha-citadel1.jpg

ఇప్పటికే కొంత షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ‘ఖుషి’ #ఖుషి సినిమా మధ్యలోనే ఆగిపోయింది. ఇందులో విజయ్ దేవరకొండ (విజయ్ దేవరకొండ) కనాతానాయకుడు, శివ నిర్వాణ (శివనిర్వాణ) దర్శకుడు. అలాగే హిందీ వెబ్ సిరీస్ ‘సిటాడెల్’ (సిటాడెల్) కూడా అంగీకరించింది. అందులో వరుణ్ ధావన్ కథానాయకుడు. గుణశేఖర్ దర్శకత్వం వహించిన ‘శాకుంతలం’ #శాకుంతలం కూడా ఆమె ఆరోగ్యంగా ఉన్నప్పుడు అంగీకరించిన సినిమా. సినిమా పూర్తి చేయగలిగింది కానీ సినిమా ప్రమోషన్స్ కోసం ఆమె ఆరోగ్యం బాగోలేదని అందరికీ తెలిసిందే. ఎందుకంటే ఆమెలో చాలా మార్పులు ఉన్నాయి. ‘శాకుంతలం’ సినిమా విడుదలై ఫ్లాప్‌గా నిలిచింది.

samantharuthprabhunew1.jpg

చాలా రోజులు రెస్ట్ తీసుకుని కోలుకున్నాక ‘సిటాడెల్’ (సిటాడెల్) అనే వెబ్ సిరీస్ మొదలైంది. తర్వాత ‘కుషి’ #కుషి సినిమా షూటింగ్ కూడా మొదలైంది. ఇప్పుడు ఈ రెండింటిని పూర్తి చేసి ఆరోగ్యంపై దృష్టి పెట్టాలని భావించిన ఆమె ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు తెలిసింది. “ఆమెకు ఇప్పుడు చాలా రెస్ట్ కావాలి.. కానీ తను ఒప్పుకున్న సినిమాలను పూర్తి చేయాలనే ఉద్దేశ్యంతో రెస్ట్ లేకుండా షూటింగ్ కంప్లీట్ చేసింది.అందుకే ఆమె ఆరోగ్యం సాధారణ స్థితికి చేరుకుంది.అందుకే కొన్నాళ్లుగా ఏ పనీ చేయకుండా పూర్తిగా రెస్ట్ తీసుకుంటే. , ఆమె ఆరోగ్యం క్షీణించే అవకాశం ఉంది” అని ఆమె సన్నిహితుల్లో ఒకరు చెప్పారు. అన్నారు. #SamanthaHealth కొన్నాళ్లు సినిమాలకు దూరంగా ఉంటానని చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే.

Samantha.jpg

అయితే ఆమె కొత్త సినిమాలు, ప్రాజెక్టులు ఏవీ అంగీకరించడం లేదని కూడా తెలిసింది. ఎందుకంటే ఇప్పుడు ఆమెతో కొత్త సినిమాలకు సైన్ చేయడానికి నిర్మాతలు రిస్క్ చేయక్కర్లేదు. చాలా మంది హీరోయిన్లు వస్తున్నారు కాబట్టి ఇలాంటి సమయంలో సంతకం చేయడం మంచిది కాదని సమంత కూడా భావిస్తున్నట్లు తెలిసింది. ఏది ఏమైనా సమంత ఆరోగ్యంగా, సంతోషంగా ఇంకా ఎన్నో సినిమాలు చేసి ప్రేక్షకులను అలరించాలని కోరుకుందాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-05T12:12:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *