నిఖిల్: ఆ తప్పు మళ్లీ జరగనివ్వను.. సారీ చెప్పిన హీరో నిఖిల్

యంగ్ హీరో నిఖిల్ సిద్ధార్థ సోషల్ మీడియాలో అందరికి క్షమాపణలు చెప్పాడు. తాను చేసిన తప్పుకు క్షమాపణలు చెప్పాడని.. ఆ సమయంలో సినిమాని అందించలేకపోవడం, ఆయన చెప్పిన తీరు.. ఆయన దృష్టిలో తప్పే. అందుకే తనను క్షమించాలంటూ సోషల్ మీడియాలో ఓ లేఖను విడుదల చేశారు. నిఖిల్ హీరోగా నటించిన తాజా చిత్రం ‘గూఢచారి’ (గూఢచారి చిత్రం). ఈ సినిమా విడుదలైన తొలి ఆట నుంచే నెగిటివ్ టాక్ తెచ్చుకున్నప్పటికీ.. కలెక్షన్ల పరంగా మాత్రం హిట్ దిశగా పరుగులు తీస్తోంది. మొదటి నుంచి ఈ సినిమాను పాన్ ఇండియా మూవీగా ప్రమోట్ చేస్తున్నారు. కానీ.. చెప్పినట్లు వారు చెప్పిన భాషల్లో ఈ సినిమా పాన్ ఇండియా వైడ్ గా విడుదల కాలేదు. దీంతో సినిమా లవింగ్ ఆడియన్స్ కు క్షమాపణలు చెప్పాడు.

నిఖిల్ విడుదల చేసిన లేఖలో ఏముంది.. (నిఖిల్ లేఖ)

హలో.. గూఢచారి సినిమాకు నా కెరీర్‌లో హయ్యెస్ట్ ఓపెనింగ్స్ రావడానికి సహకరించిన ప్రతి ఒక్కరికీ ధన్యవాదాలు. మీ అందరికీ నాపై నమ్మకం ఉన్నందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. అయితే.. కాంట్రాక్ట్, కంటెంట్ విషయంలో జాప్యం కారణంగా.. దేశవ్యాప్తంగా అన్ని భాషల్లో ఈ సినిమాను విడుదల చేయలేకపోయాం. అది నాకు చాలా బాధ కలిగించింది. ఆ సమస్యతో ఓవర్సీస్‌లోనూ దాదాపు 350 తెలుగు ప్రీమియర్ షోలు రద్దయ్యాయి. అందుకే హిందీ, కన్నడ, తమిళం, మలయాళ ప్రేక్షకులందరికీ క్షమాపణలు చెబుతున్నా.. హామీ కూడా ఇస్తున్నాను. ‘కార్తికేయ 2’ సినిమా తర్వాత.. నా రాబోయే మూడు సినిమాలు అనుకున్న సమయానికి అన్ని భాషల్లో థియేటర్లలో విడుదలవుతాయని హామీ ఇస్తున్నాను. అలాగే నన్ను నమ్మిన ప్రతి తెలుగు సినీ ప్రేమికుడితో మాట్లాడుతున్నాను. ఇక నాణ్యత విషయంలో రాజీపడను. దీని కోసం ఎలాంటి ఒత్తిళ్లు వచ్చినా.. వదలకుండా.. అన్నీ చేసి చెక్ చేసి.. మంచి క్వాలిటీ సినిమా ఇస్తాను.. నీపై బోలెడంత ప్రేమ, గౌరవం నిఖిల్” అని నిఖిల్ తన లేఖలో పేర్కొన్నాడు. (గూఢచారి సినిమా)

నిఖిల్-సిద్ధార్థ.jpg

దీనికి నెటిజన్లు కూడా థ్యాంక్స్ అంటూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ‘నిఖిల్‌ సినిమాలకు స్క్రిప్ట్‌లు చాలా బాగుంటాయని నమ్మకంగా ఉన్నాను బ్రదర్‌.. ప్లీజ్‌ కాంప్రమైజ్‌ అవ్వొద్దు’ అంటూ నిఖిల్‌ లేఖపై నెటిజన్లు కామెంట్స్‌ పెడుతున్నారు.. ‘అన్నా.. యువ హీరోల బ్యాచ్‌లో నీపై చాలా అంచనాలున్నాయి. .మీ పేరును క్యాష్ చేసుకునే నిర్మాతల బదులు.. ప్యాషనేట్ నిర్మాతల కోసం వెతికి సినిమాలు తీయండి’.. చేస్తున్నారు (నిఖిల్ మూవీ గూఢచారి)

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-05T20:54:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *