సాలార్: ఆ వైభవాన్ని తెలియజేసేలా ట్రైలర్ చూద్దాం!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-08T16:23:28+05:30 IST

‘సింహం.. చిరుతపులి.. పులి.. ఏనుగు.. చాలా డేంజర్.. కానీ జురాసిక్ పార్క్‌లో కాదు. ఎందుకంటే, ఆ పార్క్ లో..” అంటూ ‘సాలార్’ టీజర్ లో టిను ఆనంద్ చెప్పిన డైలాగ్ వైరల్ గా మారిన సంగతి తెలిసిందే! ప్రభాస్‌గా ప్రశాంత్‌ నీల్‌ 1.46 నిమిషాల నిడివిగల ఈ టీజర్‌ యూట్యూబ్‌ని షేక్ చేస్తోంది.

సాలార్: ఆ వైభవాన్ని తెలియజేసేలా ట్రైలర్ చూద్దాం!

‘సింహం.. చిరుతపులి.. పులి.. ఏనుగు.. చాలా డేంజర్.. కానీ జురాసిక్ పార్క్‌లో కాదు. ఎందుకంటే, ఆ పార్కులో..” అంటూ ‘సాలార్’ (సల్లార్ టీజర్) టీజర్‌లో టిను ఆనంద్ చెప్పిన డైలాగ్ వైరల్‌గా మారిన సంగతి తెలిసిందే! ప్రభాస్‌గా ప్రశాంత్‌ నీల్‌ 1.46 నిమిషాల నిడివిగల ఈ టీజర్‌ యూట్యూబ్‌ని షేక్ చేస్తోంది. ఇప్పటి వరకు 100 మిలియన్లకు పైగా వ్యూస్‌తో ట్రెండింగ్‌లో ఉంది. ఈ రెస్పాన్స్‌పై సంతోషం వ్యక్తం చేస్తూ నిర్మాణ సంస్థ హోంబలే ఫిల్మ్స్ ట్విట్టర్‌లో ఓ ప్రకటన విడుదల చేసింది. భారతీయ సినిమా వైభవాన్ని ఈ ట్రైలర్ చాటిచెబుతుందని అంటున్నారు.

‘సాలార్’ టీజర్ క్రియేట్ చేసిన హైప్‌లో భాగమైనందుకు మరియు మాపై కురిపించిన ప్రేమకు ప్రతి ఒక్కరికీ రుణపడి ఉంటాము. మా టీజర్‌ని ఇష్టపడినందుకు ధన్యవాదాలు. ఇది భారతీయ సినిమా పరాక్రమానికి ప్రతీక. ప్రస్తుతం మా టీజర్ యూట్యూబ్‌లో 100 మిలియన్ల వ్యూస్‌తో దూసుకుపోతోంది. మీ రిసెప్షన్ చూశాక.. ఓ ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ సినిమాను అందించాలనే కోరిక మరింత బలపడింది. ఇప్పుడు, ఆగస్టు నెలను గుర్తించండి. భారతీయ సినిమా వైభవాన్ని చాటిచెప్పేందుకు అత్యంత ఆసక్తికరమైన ట్రైలర్‌ను మీ ముందుకు తీసుకురాబోతున్నాం’’ అని ట్వీట్ చేశారు. (ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు)

ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వం వహించిన హై వోల్టేజ్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ఇది. ఇందులో శృతి హాసన్ కథానాయిక. పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నారు. ఈ సినిమాని రెండు భాగాలుగా రిలీజ్ చేసేందుకు దర్శకుడు ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. ‘సాలార్’ పార్ట్ 1కి ‘కాల్పుల విరమణ’ అనే టైటిల్ ఫిక్స్ చేశారు. సెప్టెంబర్ 28న సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-08T16:23:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *