ఈషా రెబ్బా: అక్కడ రెస్పెక్ట్ అంటున్నారు.. కానీ ఇక్కడ…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-09T13:31:06+05:30 IST

తెలుగు నటి ఈషా రెబ్బా ‘అంతకు ఆ పరేష్’ సినిమాతో హీరోయిన్‌గా ఎంట్రీ ఇచ్చింది. తర్వాత వరుసగా ‘అమీతుమీ’, ‘అఆ’, ‘అరవింద సమేత’, ‘మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్’ చిత్రాలతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. తాజాగా ఓ ఛానల్ ఇంటర్వ్యూలో టాలీవుడ్ లో తెలుగు అమ్మాయిలకు ఉన్న అవకాశాల గురించి చెప్పింది.

ఈషా రెబ్బా: అక్కడ రెస్పెక్ట్ అంటున్నారు.. కానీ ఇక్కడ...

తెలుగు నటి ఈషా రెబ్బా ‘అంతకుముందు ఆ తర్వాత’ సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసింది. తర్వాత వరుసగా ‘అమీతుమీ’, ‘అఆ’, ‘అరవింద సమేత’, ‘మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్’ చిత్రాలతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ఈషా ప్రస్తుతం తెలుగులో సుధీర్ బాబు సరసన ‘మామా మశ్చింద్ర’ చిత్రంలో నటిస్తోంది. తమిళ, మలయాళ చిత్రాల్లోనూ ఆమెకు అవకాశాలు వచ్చాయి. ఓటీటీల్లోనూ ఆమెకు వరుస అవకాశాలు వస్తున్నాయి. తాజాగా ఓ ఛానల్ ఇంటర్వ్యూలో టాలీవుడ్ లో తెలుగు అమ్మాయిలకు ఉన్న అవకాశాల గురించి చెప్పింది.

‘‘ప్రస్తుతం నేను తెలుగుతో పాటు తమిళం, మలయాళం సినిమాలు చేస్తున్నాను.. ఇతర పరిశ్రమల్లో తెలుగు సినిమా స్టామినా గురించి ఇతర పరిశ్రమల వారు కూడా మాట్లాడుతున్నారు. షూటింగ్‌కి వెళ్లినప్పుడు అక్కడ అందరూ మాట్లాడుకోవడం చూసి గర్వంగా అనిపించేది. టాలీవుడ్ గురించి.కానీ తెలుగు భాషతో ఇక్కడికి వచ్చిన వారి కంటే తెలుగు రాని వారికే అవకాశాలు ఎక్కువగా ఉన్నాయి.. ఇతర రాష్ట్రాల హీరోయిన్లను నటింపజేయమని మేకర్స్‌ని ప్రేక్షకులు అడగరు.. అలాంటప్పుడు వారికి ఎందుకు ఎక్కువ అవకాశాలు ఇవ్వాలి?అయితే నేను కాదు కథానాయికలను ప్రస్తావిస్తూ అందరి పాత్రల గురించి అడుగుతున్నారు.తెలుగులో చాలా మంది టాలెంటెడ్ వాళ్లు ఉన్నారు.. కానీ వారికి అవకాశాలు రావడం లేదు.ఏదైనా వచ్చినా హీరోయిన్ గానే ఉంటుంది’’ అని ఈషా రెబ్బా అన్నారు.(టాలీవుడ్ పై వ్యాఖ్యలు)

2.jpg

యాక్షన్ సినిమా చేయాలనే కోరిక తనకు ఉందని ఈషా తెలిపింది. ‘థియేటర్లలో విడుదలయ్యే సినిమాలకే ఓటీటీ సినిమాలకు కూడా గుర్తింపు వస్తుంది. కెరీర్ మొత్తంలో ఒక్క యాక్షన్ సినిమా చేయాలనే కోరిక ఉంది. అలాగే విభిన్నమైన పాత్రల్లో నటించడం ఇష్టం. ప్రస్తుతం ఓ తెలుగు సినిమాలో సోషల్ మీడియా ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్‌గా నటిస్తున్నాను. అలాగే మరో సినిమాలో పోలీస్‌గా కనిపిస్తాను. అలాంటి పాత్రల కోసం నేను కరోనా సమయంలో విలువిద్య నేర్చుకున్నాను. నా నైపుణ్యాలను సద్వినియోగం చేసుకోవాలని ఎదురు చూస్తున్నాను” అని ఈషా రెబ్బా అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-09T13:49:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *