అనిరుధ్ రవిచందర్: గాయకుడితో చెట్టాపట్టాలు.. మళ్లీ వార్తల్లోకి సంగీత దర్శకుడు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-10T10:55:34+05:30 IST

కొలవెరి డి పాట వినగానే గుర్తుకు వచ్చే పేరు అనిరుధ్ రవిచంద్రన్. ఇది ధనుష్ నటించిన తమిళ చిత్రం ‘త్రీ’లోని పాట. ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించిన అనిరుధ్ ఆ పాటతో బాగా పాపులర్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ పాటను హీరో ధనుష్ తనదైన శైలిలో పాడి అలరించాడు. తాజాగా ఆయన చుట్టూ మరో వివాదం చెలరేగింది. ‘మృగం’ సినిమాలో ‘అరబిక్ కుత్తు’ పాటతో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న గాయని జోనితా గాంధీతో అనిరుధ్ ఎఫైర్ నడుపుతున్నాడని కోలీవుడ్ లో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి.

అనిరుధ్ రవిచందర్: గాయకుడితో చెట్టాపట్టాలు.. మళ్లీ వార్తల్లోకి సంగీత దర్శకుడు!

‘కొలవెరి డి’ పాట వినగానే గుర్తుకు వచ్చే పేరు అనిరుధ్ రవిచందర్. ధనుష్ నటించిన తమిళ చిత్రం ‘త్రీ’లోని పాట ఇది. ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించిన అనిరుధ్ ఆ పాటతో బాగా పాపులర్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ పాటను హీరో ధనుష్ తనదైన శైలిలో పాడి అలరించాడు. పదేళ్ల క్రితం ఓ 20 ఏళ్ల కుర్రాడి సంగీతం సంచలనంగా మారింది. ఆ పాటతో అనిరుధ్ ‘కొలవెరి బుడ్డోడు’గా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. అక్కడి నుంచి తమిళ సినిమాల్లోనే కాకుండా తెలుగులో కూడా మంచి అవకాశాలను అందుకుంటూ సక్సెస్ ఫుల్ గా ముందుకు సాగుతోంది. ‘అజ్ఞాతవాసి’ సినిమాతో తెలుగు ఇండస్ట్రీకి పరిచయమయ్యారు. ఆ సినిమా హిట్ కాకపోయినా అనిరుద్ సంగీతం మాత్రం హిట్ అయ్యింది. ప్రస్తుతం టాలీవుడ్‌లో పలు చిత్రాలకు సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

అయితే ఈ యువ సంగీత దర్శకుడిపై అనేక విమర్శలు వస్తున్నాయి. గతంలో కోలీవుడ్‌లో సుచీ లీక్స్ పేరుతో పలు చిత్రాల్లో కనిపించింది. హీరోయిన్ ఆండ్రియాతో అనిరుధ్ డీప్ లిప్‌లాక్ వేసుకున్న ఫోటో ఒకటి లీక్ అయింది. ఇది చిత్ర పరిశ్రమలో పెద్ద దుమారమే రేపింది. ఆ తర్వాత ఈ విషయాన్ని ఆండ్రియా ఖండించింది. అక్కడితో ఈ సమస్యకు ఫుల్ స్టాప్ పడింది. అయినా అనిరుధ్ పై విమర్శలు తగ్గలేదు. ఎవరో సింగర్‌తో రిలేషన్‌షిప్‌లో ఉన్నట్లు రూమర్స్ వస్తూనే ఉన్నాయి. తాజాగా ఆయన చుట్టూ మరో వివాదం చెలరేగింది. ‘బీస్ట్’ సినిమాలో ‘అరబిక్ కుట్టు’ పాటతో ఫేమస్ అయిన సింగర్ జోనితా గాంధీతో అనిరుధ్ ఎఫైర్ నడుపుతున్నాడని కోలీవుడ్ లో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. వీరిద్దరూ కొద్ది రోజులుగా తిరుగుతున్నట్లు సమాచారం. (ప్రేమ వ్యవహారం)

1.jpg

కమల్ హాసన్ ‘విక్రమ్’ సినిమా నుంచి వీరిద్దరూ డీప్ లవ్ లో ఉన్నారని సమాచారం. అనిరుధ్ ఎక్కడుంటే అక్కడ జోనిత కూడా కనిపిస్తుందని అంటున్నారు. వీరిద్దరి ఫోటోలు హల్‌చల్ చేస్తున్నాయి. త్వరలో వీరిద్దరూ పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారనే టాక్ కూడా వినిపిస్తోంది. అయితే ఈ జంట ఎక్కడా స్పందించలేదు. నిజానిజాలు తెలుసుకోవాలి అంటూ సోషల్ మీడియాలో అభిమానులు ట్రోల్ చేస్తున్నారు.

ప్రస్తుతం అనిరుధ్ ‘జైలర్’, దేవర, లియో, ఇండియన్ 2, వీడీ12 తదితర చిత్రాలకు సంగీతం అందిస్తున్నాడు.తెలుగులో జోనితా గాంధీ ఎన్నో హిట్ పాటలు పాడింది. మహేష్ నటించిన ‘సర్కారు వారి పాట’లో ‘మజాజమజా మహేశా’ పాట పాడింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-10T10:55:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *