కెనడా ఓపెన్ టైటిల్ విజేత లక్ష్యసేన్

చివరిగా నవీకరించబడింది:

కెనడా ఓపెన్ 2023 టైటిల్: భారతీయ ఆటగాళ్లు ఇప్పుడు అన్ని క్రీడల్లోనూ తమ ప్రతిభను కనబరుస్తున్నారు. తాజాగా భారత స్టార్ షట్లర్ లక్ష్య సేన్ కెనడా ఓపెన్ టైటిల్ గెలుచుకున్నాడు.

కెనడా ఓపెన్ 2023 టైటిల్: కెనడా ఓపెన్ టైటిల్ విజేతగా యువ షట్లర్ లక్ష్యసేన్

కెనడా ఓపెన్ 2023 టైటిల్: భారత క్రీడాకారులు ఇప్పుడు అన్ని క్రీడల్లోనూ తమ ప్రతిభను చాటుతున్నారు. ఇప్పుడు షటిల్ కు ఎంత క్రేజ్ ఉందో క్రికెట్ కు కూడా అంతే క్రేజ్ వచ్చింది. భారత షట్లర్లు అంతర్జాతీయ స్థాయిలో టైటిళ్లను గెలుస్తున్నారు మరియు అంతర్జాతీయ క్రీడా వేదికగా భారతదేశం యొక్క స్థితిని పునరుద్ధరించారు. ఇటీవల భారత స్టార్ షట్లర్ లక్ష్య సేన్ కెనడా ఓపెన్ టైటిల్‌ను గెలుచుకున్నాడు.

సింధు వెనుదిరిగింది (కెనడా ఓపెన్ 2023 టైటిల్)

కెనడా ఓపెన్ వరల్డ్ టూర్ సూపర్ 500 టోర్నమెంట్‌లో స్టార్ షట్లర్ లక్ష్య సేన్ విజేతగా నిలిచాడు. ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో లక్ష్య సేన్ ఆల్ ఇంగ్లండ్ ఓపెన్ ఛాంపియన్ చైనాకు చెందిన లిషి ఫెంగ్‌పాయ్‌తో తలపడి 21-18, 22-20 తేడాతో విజయం సాధించాడు. ఆ విధంగా 2023 సంవత్సరంలో లక్ష్యసేన్ తన మొదటి WF వరల్డ్ టూర్ టైటిల్‌ను గెలుచుకున్నాడు. ఈ విజయంతో లక్ష్యసేన్ BWF ర్యాంకింగ్స్‌లో 12వ స్థానానికి చేరుకున్నాడు. ఆ తర్వాత యూఎస్ ఓపెన్ లక్ష్యంగా లక్ష్యసేన్ తదుపరి మ్యాచ్ కోసం సాధన ప్రారంభించాడు. లక్ష్య సేన్ ప్రస్తుతం ప్రపంచ ర్యాంక్‌లో 19వ స్థానంలో ఉన్నాడు. కాగా, కెనడా ఓపెన్ మహిళల విభాగంలో భారత్ సెమీస్‌కు దూసుకెళ్లింది సింధు ఓడిపోయిన లక్ష్య సేన్ ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో సత్తాచాటి టైటిల్‌ను గెలుచుకున్నాడు.

మ్యాచ్ గెలిచిన తర్వాత యువ షట్లర్ లక్ష్యసేన్ ట్విట్టర్‌లో ఓ పోస్ట్ చేశాడు. ‘కొన్నిసార్లు కష్టతరమైన పోరాటాలు మధురమైన విజయాలకు దారితీస్తాయి. వేచివుండుట పూర్తిఅయింది. కెనడా ఓపెన్‌లో విజేతగా నిలిచినందుకు సంతోషంగా ఉంది’’ అని ట్విట్టర్‌లో రాశారు. కెనడా ఓపెన్ టైటిల్‌ను గెలుచుకున్న లక్ష్యసేన్‌పై క్రీడాభిమానులు ప్రశంసల వర్షం కురిపిస్తున్నారు. పలువురు క్రీడాకారులు లక్ష్యసేన్‌ను అభినందిస్తూ శుభాకాంక్షలు తెలుపుతున్నారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *