రాజమౌళి-విజయేంద్ర ప్రసాద్: రాజమౌళి ఆ చిత్రానికి దర్శకుడు కాకపోవచ్చు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-10T16:11:10+05:30 IST

భారతీయ ఇతిహాసం ‘మహాభారతం’ ఆధారంగా ప్రతిష్టాత్మకంగా సినిమా తీయాలనేది ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి కోరిక. ఇది అతనికి డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్. తాజాగా ఈ సినిమాపై ఆయన తండ్రి విజయేంద్ర ప్రసాద్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. సినిమా ఎప్పుడు మొదలవుతుందనే విషయాన్ని ఆయన వెల్లడించారు.

రాజమౌళి-విజయేంద్ర ప్రసాద్: రాజమౌళి ఆ చిత్రానికి దర్శకుడు కాకపోవచ్చు!

భారతీయ ఇతిహాసం ‘మహాభారతం’ ఆధారంగా ప్రతిష్టాత్మకంగా సినిమా తీయాలనేది ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి కోరిక. ఇది అతనికి డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్. తాజాగా ఈ సినిమాపై ఆయన తండ్రి విజయేంద్ర ప్రసాద్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. సినిమా ఎప్పుడు మొదలవుతుందనే విషయాన్ని ఆయన వెల్లడించారు. అంతే కాకుండా, అతను ‘RRR2’ (RRR2) మరియు ‘SSMB29’ (SSMB29) యొక్క సీక్వెల్ గురించి మాట్లాడాడు.

“మహేష్ బాబు కాంబినేషన్ లో రానున్న యాక్షన్ అడ్వెంచర్ చిత్రాన్ని భారీ స్థాయిలో ప్లాన్ చేస్తున్నాం. ఈ సినిమా ‘RRR’ కంటే ఎక్కువగా ఉంటుంది. అలాగే ఎన్టీఆర్ – రామ్‌చరణ్‌లతో ‘RRR’ సీక్వెల్‌కి రంగం సిద్ధం చేస్తున్నాం. హాలీవుడ్ సినిమాగా తీస్తాడా.. రాజమౌళి దర్శకత్వం వహిస్తాడా.. లేక హాలీవుడ్ దర్శకుడు ఆ పని చేస్తాడా అనేది చెప్పలేం. కానీ రాజమౌళి పర్యవేక్షణలో సినిమా రూపుదిద్దుకోనుంది.‘‘రాజమౌళి డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ ‘మహాభారతం’ని ప్రారంభించే ఆలోచనలో ఉన్నాం. మహేష్ సినిమా పూర్తయిన వెంటనే’’ అంటూ విజయేంద్ర ప్రసాద్ చెప్పిన విషయాలు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి.

‘మహాభారతం’ సినిమా గురించి రాజమౌళి ఇప్పటికే పలు సందర్భాల్లో మాట్లాడారు. ఈ సినిమాని భారీగా ప్లాన్ చేయాలి. భారతీయ కథలను ప్రపంచానికి చెప్పాలి. మహాభారతం నా లాంగ్ టైమ్ ప్రాజెక్ట్. ఆ సముద్రంలోకి అడుగు పెట్టాలంటే చాలా సమయం పడుతుంది. ‘మహాభారతం తీయాలంటే పది భాగాలుగా తీయాలని అనిపిస్తోంది. ఎన్ని విభాగాలు ఉంటాయో కచ్చితంగా చెప్పలేనని రాజమౌళి చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-10T16:11:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *