ధ్వని: దర్శకుడిగా పదేళ్ల కుర్రాడు… అతడి టార్గెట్ ఏంటో తెలుసా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-11T21:11:37+05:30 IST

ఎల్‌వి ప్రొడక్షన్ బ్యానర్‌పై పదేళ్ల బాలుడు లక్షిన్ దర్శకత్వం వహించిన షార్ట్ ఫిల్మ్ ‘ధ్వని’. ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ డెఫ్ అండ్ డంప్ అనే కాన్సెప్ట్‌తో రూపొందింది. నీలిమ వేముల నిర్మించిన ఈ లఘు చిత్రానికి అశ్విన్ కురమన సంగీతం అందించారు. రీసెంట్ గా ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ రిలీజ్ ని గ్రాండ్ గా నిర్వహించారు మేకర్స్.

ధ్వని: దర్శకుడిగా పదేళ్ల కుర్రాడు... అతడి టార్గెట్ ఏంటో తెలుసా?

ధ్వని ప్రెస్ మీట్

ఎల్‌వి ప్రొడక్షన్ బ్యానర్‌పై లక్షిన్ దర్శకత్వం వహించిన షార్ట్ ఫిల్మ్ ‘ధ్వని’. డెఫ్ అండ్ డంప్ అనే కాన్సెప్ట్‌తో ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ రూపొందింది. నీలిమ వేముల నిర్మించిన ఈ లఘు చిత్రానికి అశ్విన్ కురమన సంగీతం అందించారు. రీసెంట్ గా ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ రిలీజ్ ని గ్రాండ్ గా నిర్వహించారు మేకర్స్. ఈ కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిథిగా నిర్మాత బెల్లంకొండ సురేష్, తుమ్మల రామసత్యనారాయణ, దర్శకులు కరుణ కుమార్, జ్యోతికృష్ణ హాజరయ్యారు. ఈ కార్యక్రమంలో లక్షిణ్‌కు తెలుగు బుక్‌ ఆఫ్‌ రికార్డ్స్‌ అవార్డును అందజేశారు. ఇరవై ఏళ్లలోపు ఇరవై సినిమాలు చేయాలనే లక్ష్యంతో ఉన్నానని పదేళ్ల లక్షీణ్ ఈ కార్యక్రమంలో చెప్పడం విశేషం. (ధ్వని షార్ట్ ఫిల్మ్ రిలీజ్ ప్రెస్ మీట్)

ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ విడుదల సందర్భంగా నిర్మాత బెల్లంకొండ సురేష్ మాట్లాడుతూ… పదేళ్ల వయసులో లక్షిన్ దర్శకత్వం వహించడం అభినందనీయం. మేము ఇప్పుడు విభిన్న మాధ్యమాలలో విభిన్న రకాల కంటెంట్‌లను చూస్తున్నాము. ధావనీ ది బెస్ట్ కాన్సెప్ట్, లక్షిన్ ద్వారా మెరుగ్గా ఉంది. ఈ కుర్రాడు భవిష్యత్తులో మరిన్ని మంచి ప్రాజెక్టులు చేయాలని కోరుకుంటున్నట్లు చెబుతూ… దర్శకుడు కరుణ కుమార్ మాట్లాడుతూ… లక్షిణ్ షార్ట్ ఫిల్మ్ చాలా బాగుంది. ఈ వయసులో అతని స్టైల్ చాలా బాగుంది. పదకొండు నిమిషాల్లో సౌండ్ కాన్సెప్ట్ అద్భుతంగా చిత్రీకరించారు. ఎందరో కొత్త దర్శకుల కంటే లక్షీన్ ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ ని బాగా తీశారని అన్నారు. చిన్న వయసులోనే పెద్ద నిర్ణయం తీసుకున్న లక్షీన్‌ని దర్శకుడు జ్యోతికృష్ణ అభినందించారు.

లక్షిన్-2.jpg

దర్శకుడు లక్షిణ్ మాట్లాడుతూ.. షార్ట్ ఫిల్మ్ చేయడానికి నన్ను ప్రోత్సహించిన తల్లిదండ్రులకు కృతజ్ఞతలు. చిన్న కాన్సెప్ట్ తో రూపొందిన ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్ అందరి నుండి మంచి రెస్పాన్స్ వస్తోంది. దర్శకుడిగా మంచి సినిమాలు చేయాలనేది నా కోరిక. భవిష్యత్తులో నా అభిమాన హీరో అల్లు అర్జున్‌తో సినిమా చేయాలనేది నా కల అని అన్నారు. నిర్మాత నీలిమ వేముల మాట్లాడుతూ.. లక్షీణ్ ఎప్పుడూ ఏదో ఆలోచిస్తూ ఉంటాడు. ఏదో ఒక రోజు సినిమాకు దర్శకత్వం వహిస్తానని చెప్పాడు. పదేళ్ల వయసులో ఇంత బృహత్తర బాధ్యతను ఎలా నిర్వహిస్తాడో అనే డౌట్ రావడంతో షార్ట్ ఫిల్మ్ తీయమని అడిగాను. డిఫరెంట్ సౌండ్ కాన్సెప్ట్ తో పదకొండు నిమిషాల్లో ఈ సినిమాను చూపించాడు. షార్ట్‌ఫిల్మ్‌ని చాలా బాగా తీశానని, అందరూ అభినందిస్తుంటే ఆనందంగా ఉందన్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-11T21:11:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *