కొత్త పవన్ కళ్యాణ్ కనిపిస్తాడు : కొత్త పవన్ కళ్యాణ్ కనిపిస్తాడు!

స్టార్స్ ఉన్న సినిమాలంటే మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ అంటే ముందుగా గుర్తుకు వచ్చే పేరు తమన్. ఫాస్ట్ బీట్, మెలోడీ, ఐటెం సాంగ్.. ఏ పాటకైనా తనదైన మ్యాజిక్ జోడించగలడు. మరీ ముఖ్యంగా నేపథ్య సంగీతం సినిమాను మరో స్థాయికి తీసుకెళ్లింది. అందుకే ఆయన చేతి నిండా సినిమాలే. అందులో ‘బ్రో’ ఒకటి. ఈ సినిమాలో పవన్ కళ్యాణ్, సాయిధరమ్ తేజ్ తొలిసారి కలిసి నటించారు. ‘మై డియర్ మార్కండేయ’ పాట ఇప్పటికే విడుదలైంది. ‘బ్రో’ ఈ నెల 28న విడుదల కానుంది. ఈ సందర్భంగా ‘బ్రో’ గురించి తమన్ ఏమన్నాడంటే…?

పవన్ కళ్యాణ్ తో ఇది మూడో సినిమా. ‘వకీల్ సాబ్’, ‘భీమ్లా నాయక్’… ఇప్పుడు ‘బ్రో’. ఈ మూడూ రీమేక్ చిత్రాలే. అయినప్పటికీ, ఇది సవాలుగా అనిపించింది. ఈ మూడు కథలు భిన్నమైనవి. మండలాలు భిన్నంగా ఉంటాయి. అలా ఒకదానికొకటి సంబంధం లేని పాటలను ప్రదర్శించే అవకాశం వచ్చింది. ‘బ్రో’ లాంటి కథలో ఐటెం సాంగ్స్, మాస్ సాంగ్స్ ఉండవు. ‘మార్కండేయ’ పాటకు మిశ్రమ స్పందన వస్తోంది. కొందరైతే ‘చాలా బాగుంది’ అని కొనియాడుతున్నారు. కొందరికి నచ్చలేదు. కానీ ఈ కథకి కావాల్సినవి ఇచ్చారు.

వారు కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నారు

‘‘తమిళంతో పోలిస్తే ‘బ్రో’ కథలో చాలా మార్పులు వచ్చాయి.. పవన్ రాకతో.. ఈ సినిమా స్థాయి, ఇమేజ్ మారిపోయింది.. యంగ్ లుక్ వచ్చింది.. ఈ సినిమాలో సరికొత్త పవన్ కనిపించనున్నాడు. పవన్, తేజ్‌లను ఒకే స్క్రీన్‌పై చూడడం పండగే.. బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ మ్యూజిక్‌కి చాలా స్కోప్ వచ్చింది.. ఫస్ట్ హాఫ్ చూసిన సముద్రఖని కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నాడు.. తేజ్ ఆనందానికి అవధులు లేవు.. పవన్ కళ్యాణ్‌కి మ్యూజిక్ అంటే మక్కువ.. దానికి తగ్గట్టుగానే పనిచేశాం. అతని అభిరుచికి”.

నేను పట్టించుకోను

గుంటూరు కారం సినిమా నుంచి నన్ను తప్పించారని కొన్ని పుకార్లు వచ్చాయి. వాళ్లంతా నగ్నంగా ఉన్నారు. ఈ సినిమాకి ట్యూన్స్ ఇచ్చే పనిలో బిజీగా ఉన్నాను. నా వల్ల ఏ సినిమా ఆలస్యం అవ్వదు. ఎంత కష్టమైనా కష్టపడతాడు. గడువు తేదీలోగా నా పని పూర్తి చేస్తాను. నా వల్ల ఎవరికీ హాని జరగలేదు. ఇప్పటి వరకు ఒక్క నిర్మాత కూడా నాపై ఫిర్యాదు చేయలేదు. రాసే వారు రాస్తూనే ఉంటారు. నేను వాటి గురించి ఆలోచించను.”

కేవలం బ్యాట్ పట్టుకోండి

‘‘నాకు ఎలాంటి చెడు అలవాట్లు లేవు.. క్రికెట్ తప్ప.. మరో వ్యాపకం తెలియదు. రోజంతా పనిచేసి రాత్రి 9 గంటలకు నా టీమ్‌తో క్రికెట్‌ ఆడతాను. కొన్నిసార్లు ఎంత ఆలోచించినా ట్యూన్‌లు రావు. కొత్త ఆలోచనలు రావు.. అప్పుడే బ్యాట్ పట్టుకుంటాను.. మైదానంలో అలసిపోను.. ‘CCL’ చూశావా.. చాలా ఆడాను.. నాకు ‘బెస్ట్ ఎంటర్‌టైనర్’ అవార్డు కూడా ఇచ్చారు.. అతను తీసుకున్నాడు. ఆ ట్రోఫీని ఇంట్లో దాచి పెట్టాను.. ధోని అంటే నాకు చాలా ఇష్టం.. నిర్మాతగా సినిమాలు చేస్తున్నాడు.. అవకాశం ఇస్తే సినిమాకి ఫ్రీగా పనిచేస్తాడు.. నా సంగీతం ధోనీ చెవులకు తగిలితే చాలు..’’

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-11T05:07:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *