మార్క్ ఆంటోని: విశాల్ ‘మార్క్ ఆంటోని’ రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ అయింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-11T22:55:51+05:30 IST

విశాల్ హీరోగా ‘మార్క్ ఆంటోని’ అనే యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ చిత్రం రూపొందుతోంది. సైన్స్ ఫిక్షన్, హై వోల్టేజ్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో విశాల్ సరసన రీతూ వర్మ నటిస్తోంది. ఆదిక్ రవిచంద్రన్ దర్శకత్వం వహించగా ఎస్ వినోద్ కుమార్ నిర్మించారు. వినాయక చవితి పండుగను పురస్కరించుకుని సెప్టెంబర్ 15న చిత్రాన్ని విడుదల చేయబోతున్నట్లు నిర్మాతలు తెలిపారు.

మార్క్ ఆంటోని: విశాల్ 'మార్క్ ఆంటోని' రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ అయింది

మార్క్ ఆంటోని సినిమాలో విశాల్

పాత్ర కోసం కష్టపడే హీరోల్లో విశాల్ ఒకరు. ఆయన హీరోగా ‘మార్క్ ఆంటోని’ అనే యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ చిత్రం రూపొందుతోంది. సైన్స్ ఫిక్షన్, హై వోల్టేజ్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో విశాల్ సరసన రీతూ వర్మ నటిస్తోంది. ఎస్ జె సూర్య, సునీల్, సెల్వ రాఘవన్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. అధిక్ రవిచంద్రన్ దర్శకత్వం వహిస్తుండగా, ఎస్ వినోద్ కుమార్ నిర్మిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం చివరి దశ పనుల్లో ఉన్న ఈ సినిమా విడుదల తేదీని నిర్మాతలు తాజాగా ప్రకటించారు.

వినాయక చతుర్థి పండుగను పురస్కరించుకుని సెప్టెంబర్ 15న చిత్రాన్ని విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా కొన్ని పోస్టర్లను విడుదల చేశారు. ఈ పోస్టర్లలో ప్రధాన పాత్రధారులందరూ సరికొత్త రెట్రో లుక్‌తో కనిపించి సినిమాపై ఆసక్తిని రేకెత్తిస్తున్నారు. ఇటీవల విడుదలైన ఈ చిత్ర టీజర్‌కు మంచి స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. గుబురు గడ్డంతో నిప్పులు కురిపిస్తున్న విశాల్ , ఎస్ జె సూర్య కామెడీ టైమింగ్ ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలను పెంచాయి. (మార్క్ ఆంటోని విడుదల తేదీ)

Mark-Antony.jpg

మార్క్ ఆంటోని టైమ్ ట్రావెల్ ఇతివృత్తం చుట్టూ కథ తిరుగుతుంది. భారీ యాక్షన్ సన్నివేశాలు, సైన్స్ ఫిక్షన్ అంశాలతో పాటు ఎస్.జె.సూర్య కామెడీ టైమింగ్ ప్రేక్షకులను అలరిస్తుందని, వినాయక్ చవితికి విడుదల చేస్తున్నామని చిత్ర నిర్మాతలు తెలిపారు. జివి దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రానికి ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతం అందించారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-11T22:58:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *