అలా ఇలా ఎలా: లారెన్స్ వదిలిపెట్టిన ‘దాచిపెట్టు’ అంశం..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-12T22:23:53+05:30 IST

దర్శకుడు పి.వాసు తనయుడు శక్తి వాసుదేవన్ హీరోగా నటించిన చిత్రం ‘అలా ఎలా’. రాఘవ దర్శకత్వం వహించిన ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను కాలా మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై కొల్లకుంట నాగరాజు నిర్మించారు. కొరియోగ్రాఫర్, దర్శకుడు, హీరో రాఘవ లారెన్స్ ఈ చిత్రంలోని ‘డక్కో దక్కో’ అనే లిరికల్ సాంగ్‌ను విడుదల చేసి చిత్ర యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

అలా ఇలా ఎలా: లారెన్స్ వదిలిపెట్టిన 'దాచిపెట్టు' అంశం..

అలా ఇలా ఎలా మూవీ సాంగ్ లాంచ్

పి వాసు తనయుడు శక్తి వాసుదేవన్ దర్శకత్వంలో రాజ్ శంకర్, పూర్ణ, నాగబాబు, బ్రహ్మానందం, అలీ, సీత, సితార, నిషా కొఠారి ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘అలా ఇలా ఎలా’. రాఘవ దర్శకత్వం వహించిన ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను కాలా మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై కొల్లకుంట నాగరాజు నిర్మించారు. మెలోడీ బ్రహ్మ మణిశర్మ అందించిన పాటలు ఇటీవల హిందూపురంలో అట్టహాసంగా విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు ఈ చిత్రంలోని మూడో లిరికల్ సాంగ్‌ను కొరియోగ్రాఫర్, దర్శకుడు, హీరో రాఘవ లారెన్స్ విడుదల చేసి చిత్ర యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ‘డక్కో దక్కో’ అంటూ సాగే ఈ పాట ఓ సినిమాలో ఐటెం సాంగ్ లా అనిపిస్తోంది. చాలా కాలం తర్వాత నిషా కొఠారి ఈ ఐటెం సాంగ్‌లో మళ్లీ కనిపించింది.

పాట విడుదల అనంతరం రాఘవ లారెన్స్ మాట్లాడుతూ.. కాలా మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై కొల్లకుంట నాగరాజు నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘అలా ఇలా ఎలా’. నేను ఈ సినిమా చూశాను. చాలా బాగుంది. నాకు అది చాలా బాగా నచ్చినది. నేను విడుదల చేసిన ఈ పాట కూడా చాలా బాగుంది. ఈ పాటకు భాస్కరభట్ల సాహిత్యం అందించారు. సినిమా పెద్ద హిట్ అవుతుంది. ఈ సినిమాలో శక్తి చాలా బాగా నటించింది. పాటలో కొరియోగ్రఫీ అద్భుతం. SKML మోషన్ పిక్చర్స్ ద్వారా ఈ సినిమా జూలై 21న విడుదల కానుంది. అందరూ సినిమా చూసి సూపర్ హిట్ చేయండి. యూనిట్‌కి నా శుభాకాంక్షలు. (అలా ఇలా ఎలా నుండి డక్ఖో దక్ఖో లిరికల్ సాంగ్)

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-12T22:23:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *