సాయి ధరమ్ తేజ్: పవన్ మామ.. నన్ను కూడా రాజకీయాల్లోకి రావాలని అడిగారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-14T22:12:10+05:30 IST

రాజకీయాలపై అవగాహన ఉంటే రాజకీయాల్లోకి రావాలని పవన్ మామ కోరారు. అయితే నాకు తెలియదు.. నేను సినిమా ఇండస్ట్రీలోనే ఉంటాను అని సుప్రీం హీరో సాయిధరమ్ తేజ్ అన్నారు. ఇటీవల ఆయన ఓ పెద్ద ప్రమాదం నుంచి బయటపడ్డ సంగతి తెలిసిందే. ప్రమాదం జరిగిన తర్వాత పెద్దగా బయటకు రాని సాయితేజ్ ఇప్పుడు ఏపీలోని దేవాలయాల్లో ప్రత్యేకంగా పూజలు చేస్తున్నాడు.

సాయి ధరమ్ తేజ్: పవన్ మామ.. నన్ను కూడా రాజకీయాల్లోకి రావాలని అడిగారు

కడప దర్గాలో సాయి ధరమ్ తేజ్

రాజకీయాలపై అవగాహన ఉంటే రాజకీయాల్లోకి రావాలని పవన్ మామ కోరారు. అయితే నాకు తెలియదు.. నేను సినిమా ఇండస్ట్రీలోనే ఉంటాను అని సుప్రీమ్ హీరో సాయి ధరమ్ తేజ్ అన్నారు. మేనమామ పవన్ కళ్యాణ్ తో కలిసి ‘బ్రో’ సినిమాలో నటించాడు. ఇది జూలై 28న విడుదల కానుంది.ప్రస్తుతం పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్రలో బిజీగా ఉండగా, సాయిధరమ్ తేజ్ ‘బ్రో’ ప్రమోషన్స్‌ని చూస్తున్నాడు. మరోవైపు ఇటీవల ఓ పెద్ద ప్రమాదం నుంచి బయటపడ్డ సంగతి తెలిసిందే. ప్రమాదం జరిగిన తర్వాత పెద్దగా బయటకు వెళ్లని సాయితేజ్ ఇప్పుడు ఆలయాల్లో పూజలు నిర్వహిస్తున్నాడు. ఇందులో భాగంగా కాణిపాకం, శ్రీ కాళహస్తి ఆలయాలను సందర్శించారు. ప్రపంచ ప్రఖ్యాతి గాంచిన కడప దర్గాను కూడా ఆయన సందర్శించారు.

సాయి-తేజ్-1.jpg

సాయిధరమ్ తేజ్ ఎక్కడికి వెళ్లినా ఘనస్వాగతం లభించింది. శ్రీకాళహస్తి, కాణిపాకం తదితర ప్రాంతాల్లో ప్రత్యేక పూజలు నిర్వహించారు. కడప దర్గాలో ప్రత్యేక ప్రార్థనలు నిర్వహించి దర్గా విశిష్టతను అడిగి తెలుసుకున్నారు. సాయిధరమ్ తేజ్‌ని చూసేందుకు అభిమానులు పెద్ద ఎత్తున తరలివచ్చారు. పెద్ద దర్గాలో ప్రత్యేక ప్రార్థనల అనంతరం సాయిధరమ్ తేజ్ మీడియాతో మాట్లాడారు.

సాయి-తేజ్-2.jpg

‘‘ఇది నా పునర్జన్మ.. దేవుడు నాకు పునర్జన్మ ప్రసాదించాడు.. అందుకే ఆలయాలను సందర్శిస్తాను.. కడపకు వస్తే పెద్ద దర్గాను దర్శించుకోవడం ఆనవాయితీ.. ఇది చూసి చాలా ఆనందంగా ఉంది.. ‘బ్రో’ సినిమా విషయానికి వస్తే. , మామయ్యతో నటించడం మరచిపోలేని అనుభవం.. ఆయనతో నటించడం నా అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను.. ప్రస్తుతం మామయ్య రాజకీయాల్లో బిజీగా ఉన్నారు.. రాజకీయాలపై అవగాహన ఉంటే రాజకీయాల్లోకి రావాలని పవన్ మామ అన్నారు.. అయితే నేను మాత్రం చేస్తాను అని చెప్పాను. సినిమా ఇండస్ట్రీలోనే ఉండండి.. పవన్ మామ అంటే నాకు ప్రాణం’’ అని అన్నారు.

సాయి-తేజ్-3.jpg

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-14T22:12:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *