కలియుగం పట్టణంలో: ‘కలియుగం పట్టణంలో’ టైటిల్ పోస్టర్ విడుదలైంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-16T23:23:48+05:30 IST

నాని మూవీ వర్క్స్, రామ క్రియేషన్స్ పతాకాలపై విశ్వ కార్తికేయ, ఆయుషి పటేల్ హీరో హీరోయిన్లుగా రమాకాంత్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో డా.కె.చంద్ర ఓబుల్ రెడ్డి, జి. మహేశ్వర రెడ్డి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘కలియుగం తబలో’. కట్టం రమేష్. తాజాగా ఈ సినిమా టైటిల్ లుక్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్.

కలియుగం పట్టణంలో: 'కలియుగం పట్టణంలో' టైటిల్ పోస్టర్ విడుదలైంది

నాని మూవీ వర్క్స్, రామ క్రియేషన్స్ పతాకాలపై విశ్వ కార్తికేయ, ఆయుషి పటేల్ హీరో హీరోయిన్లుగా డా.కె.చంద్ర ఓబుల్ రెడ్డి, జి.మహేశ్వర రెడ్డి, కట్టం రమేష్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘కలియుగం పట్టణంలో’. రమాకాంత్ రెడ్డి. తాజాగా ఈ సినిమా టైటిల్ లోగో పోస్టర్‌ను ఏపీ డిప్యూటీ సీఎం అంజాద్ బాషా చేతుల మీదుగా మేకర్స్ విడుదల చేశారు. పోస్టర్ విడుదల చేసిన అనంతరం అంజాద్ బాషా మాట్లాడుతూ.. విద్యార్థులకు నాణ్యమైన విద్యను అందిస్తున్న నిర్మాతలను అభినందిస్తున్నాను.. విద్యారంగంలో అంచెలంచెలుగా ఎదిగిన నేను సినిమా రంగంలో కూడా అదే విధంగా ఎదగాలి. తప్పకుండా కడప, రాయలసీమ వైపు కూడా సినీ పరిశ్రమ చూసేలా చేస్తామన్నారు.

(కలియుగం పట్టణంలో టైటిల్ పోస్టర్ ఆవిష్కరణ)

డబ్బు సంపాదన కోసం ఈ సినిమా తీయలేదని దర్శక నిర్మాతలు తెలిపారు. మేము డబ్బు గురించి ఆలోచించము. కడప జిల్లాకు మంచి పేరు తీసుకురావాలనే ఉద్దేశ్యంతో ఈ సినిమా చేశాం. అందుకే ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టాం. ఆడిషన్స్‌ని ఉపయోగించుకుని సినిమాలో నటించబోయే వారందరికీ మంచి భవిష్యత్తు ఉండాలని కోరుకుంటున్నాం. ఎవరికైనా ఆసక్తి ఉంటే మళ్లీ ఆడిషన్స్ నిర్వహిస్తాం. అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకోకండి.

హీరో విశ్వ కార్తికేయ మాట్లాడుతూ.. నా కెరీర్‌లో ఈ సినిమా చాలా ముఖ్యమైనది. అవకాశం ఇచ్చిన దర్శక, నిర్మాతలకు ధన్యవాదాలు. ఇది చాలా కొత్త స్క్రిప్ట్. పూర్తి కథను ఇప్పుడే చెప్పలేను. సినిమా అద్భుతంగా ఉండబోతోందని అన్నారు. త్వరలోనే ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు పూర్తి కానున్నాయి. ఆ తర్వాత కడప జిల్లాలోనే షూటింగ్ చేస్తాం. అందరి సహకారం కావాలని దర్శకుడు రమాకాంత్ రెడ్డి అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-16T23:25:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *