చిరంజీవి: తమ్ముడి పాట మస్తాలే.. ఇది శాంపిల్ మాత్రమే

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-17T10:36:54+05:30 IST

మెగాస్టార్ చిరంజీవి మరో లీక్ ఇచ్చారు. ఈమధ్య ఆయన ‘చిరులీక్స్’ పేరుతో తాను నటిస్తున్న సినిమాలకు సంబంధించిన క్రేజీ అప్ డేట్స్ ఇస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు ‘భోళా శంకర్’లో ఓ ఆసక్తికరమైన విషయాన్ని లీక్ చేశాడు. ఈ సినిమాలో తన తమ్ముడు పవన్ కళ్యాణ్ లాగే సందడి చేస్తానని చెప్పాడు.

చిరంజీవి: తమ్ముడి పాట మస్తాలే.. ఇది శాంపిల్ మాత్రమే

మెగాస్టార్ చిరంజీవి మరో లీక్ ఇచ్చారు. ఈమధ్య ఆయన ‘చిరులీక్స్’ పేరుతో తాను నటిస్తున్న సినిమాలకు సంబంధించిన క్రేజీ అప్ డేట్స్ ఇస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు ‘భోళా శంకర్’లో ఓ ఆసక్తికరమైన విషయాన్ని (చిరు లీక్స్) లీక్ చేశాడు. ఈ సినిమాలో తన తమ్ముడు పవన్ కళ్యాణ్ లాగే సందడి చేస్తానని చెప్పాడు. తాను పవన్ కళ్యాణ్‌ని అనుకరిస్తున్నానని అన్నారు. ఈ మేరకు ట్విటర్‌లో ఓ వీడియో పోస్ట్‌ చేస్తూ ‘భోళా శంకర్‌’లో ఓ సీన్‌ వెనుక కథను వివరించారు. “హాయ్ ఫ్రెండ్స్, మీ కోసం ‘భోళా శంకర్’ నుండి ఒక చిన్న విషయం లీక్ చేస్తున్నాను. ఈ విషయం మెహర్ రమేష్ కి తెలిస్తే గొడవ చేస్తాడని.. అయితే ఏం లేదు.. విషయం ఏమిటంటే…

శీర్షిక లేని-1.jpg

‘‘కళ్యాణ్‌బాబు అప్పుడప్పుడు తన సినిమాల్లో నా గురించి ప్రస్తావిస్తూ, నా డ్యాన్స్‌లకు స్టెప్పులు వేస్తుంటాడు.. నా డైలాగ్స్‌ని అనుకరిస్తూ నన్ను బాగా అలరించాడు. అందుకే ఈ సినిమాలో ఆయన్ను (చిరుఆస్పవన్‌కల్యాణ్) ఇమిటేట్ చేసి ఆయన పాటకు స్టెప్పులేశాను.. తప్పకుండా మిమ్మల్ని అలరిస్తారని చెప్పారు. ‘ఖుషీ’ సినిమాలోని ‘యే మేరా జహా…’ పాటలో పవన్ మ్యానరిజం (పవన్ కళ్యాణ్‌గా చిరంజీవి)ని అనుకరిస్తూ ‘హ.. హా..’ అంటూ ‘తమ్ముడి పాట మస్తాలే…’ అంటూ ఓ సన్నివేశాన్ని పంచుకున్నారు. ఇది పూర్తిగా సినిమాలో చూడండి.. ఇది శాంపిల్ మాత్రమే.. దయచేసి ఎవరికీ చెప్పకండి.. చిరు షేర్ చేసిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది. మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో తమన్నా కథానాయికగా నటిస్తోంది. కీర్తిసురేష్ చెల్లెలుగా నటిస్తోంది. చిరంజీవి.. ఈ సినిమా ఆగస్ట్ 11న విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-17T10:41:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *