పూజా హెగ్డే-గుంటూరు కారం: తీసుకున్న అడ్వాన్స్‌కి ఓకే చెప్పింది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-18T16:55:54+05:30 IST

మహేష్ బాబు ‘గుంటూరు కారం’ చిత్రానికి సంబంధించిన ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది. మెయిన్ హీరోయిన్ గా ఎంపికైన పూజా హెగ్డే సినిమా నుంచి తప్పుకోవడంతో శ్రీలీలని మెయిన్ హీరోయిన్ గా తీసుకున్నారు. మరో కథానాయికగా మీనాక్షి చౌదరి ఎంపికైంది. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం ఈ సినిమాలో పూజా మ‌ళ్లీ క‌లిసి వ‌చ్చింద‌నే టాక్ టాలీవుడ్‌లో సాగుతోంది.

పూజా హెగ్డే-గుంటూరు కారం: తీసుకున్న అడ్వాన్స్‌కి ఓకే చెప్పింది!

మహేష్ బాబు ‘గుంటూరు కారం’ చిత్రానికి సంబంధించిన ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది. మెయిన్ హీరోయిన్ గా ఎంపికైన పూజా హెగ్డే సినిమా నుంచి తప్పుకోవడంతో శ్రీలీలని మెయిన్ హీరోయిన్ గా తీసుకున్నారు. మరో కథానాయికగా మీనాక్షి చౌదరి ఎంపికైంది. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం ఈ సినిమాలో పూజా మ‌ళ్లీ క‌లిసి వ‌చ్చింద‌నే టాక్ టాలీవుడ్‌లో సాగుతోంది. ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాలో ఐటెం సాంగ్‌కి స్కోప్ ఉంది. ఈ పాటలో పూజా హెగ్డే నటించడం ఖాయమైన సంగతి తెలిసిందే. సినిమా నుంచి తప్పుకున్న తర్వాత కూడా ఈ సినిమాలో భాగం కావడానికి ఓ కారణం ఉంది. ఆమె సినిమాకు సంతకం చేసినప్పుడు తీసుకున్న అడ్వాన్స్. సినిమా నుంచి తప్పుకున్నప్పుడు అడ్వాన్స్ ఆమె దగ్గరే ఉండిపోయింది. ఐటెం సాంగ్ కోసం మళ్లీ పూజా హెగ్డేని సంప్రదించినట్లు సమాచారం. ఇదంతా గురూజీ ప్లాన్ అని అంటున్నారు. (గుంటూరు కారం కోసం పూజా హెగ్డే ఐటమ్ సాంగ్)

ఈ సినిమా నుంచి పూజ తప్పుకోవడానికి కారణం యూనిట్‌కి, ఆమెకు మధ్య వచ్చిన అభిప్రాయ భేదాలే అని అంటున్నారు. ఇప్పుడు మళ్లీ సినిమాలో భాగం కావాలి. పూజ కూడా తెలివిగా ఆలోచించింది. రెండు రోజులు కాల్ షీట్స్ అడ్జస్ట్ చేస్తే అడ్వాన్స్ తిరిగి ఇవ్వాల్సిన అవసరం లేదని పూజ భావించినట్లు తెలుస్తోంది. అందుకే యూనిట్ తో కొన్ని సమస్యలు వచ్చినా ఐటం సాంగ్ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చింది. మహేష్ హీరోగా త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా తాజా షెడ్యూల్ హైదరాబాద్ లో జరుగుతోంది. ఈ షెడ్యూల్ పూర్తి చేసుకున్న మహేష్ తన కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి వెకేషన్‌కు వెళ్లనున్న సంగతి తెలిసిందే. ఆగస్ట్ రెండో వారంలో అతను ఇండియాకు తిరిగి వస్తాడని అతని ఫ్యాన్స్ పేజీలలో వార్తలు హల్ చల్ చేస్తున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-18T16:55:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *