రష్మీ గౌతమ్: పాట మొత్తం డ్యాన్స్ చేశాను.. అంటే అదే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-18T19:58:20+05:30 IST

‘చిరంజీవితో కలిసి డ్యాన్స్ చేయాలంటే భయపడ్డాను. కానీ ఆయన నన్ను చాలా ప్రోత్సహించారు. సన్నివేశం చేసేటప్పుడు ప్రతి షాట్‌కు ముందు నాతో మాట్లాడేవారు. ఆయనతో పాట మొత్తం డ్యాన్స్‌ చేశాను’’ అని యాంకర్‌ రష్మీ గౌతమ్‌ తెలిపారు. టీవీ షోలలో యాంకర్‌గా చేస్తూనే అప్పుడప్పుడు సినిమాల్లో కూడా నటిస్తోంది. ఇప్పుడు చిరంజీవితో కలిసి ‘భోళా శంకర్‌’లో స్క్రీన్‌ షేర్‌ చేసుకుంది ఈ బ్యూటీ. .

రష్మీ గౌతమ్: పాట మొత్తం డ్యాన్స్ చేశాను.. అంటే అదే!

“చిరంజీవితో డ్యాన్స్ చేయాలంటే భయపడ్డాను. కానీ ఆయన నన్ను చాలా ప్రోత్సహించారు. సన్నివేశం చేసేటప్పుడు ప్రతి షాట్‌కి ముందు నాతో మాట్లాడేవారు. నేను అతనితో పాట మొత్తం డ్యాన్స్ చేశాను” అని యాంకర్ రష్మీ గౌతమ్ అన్నారు. టీవీ షోలలో యాంకర్‌గా నటిస్తూనే అప్పుడప్పుడు సినిమాల్లోనూ నటిస్తోంది. ఇప్పుడు ఈ బ్యూటీ చిరంజీవితో కలిసి ‘భోళా శంకర్’లో స్క్రీన్ షేర్ చేసుకుంది. అయితే ఇంత భారీ చిత్రంలో ఆమె ఎలాంటి పాత్ర చేస్తుందనేది ఇప్పుడు టాపిక్‌గా మారింది. దీనికి సమాధానం ఇటీవల చిరులీక్స్ ద్వారా చిరంజీవి విడుదల చేసిన వీడియోలో దొరుకుతుంది.

ఈ సినిమాలో చిరంజీవి పవన్ కళ్యాణ్ మ్యానరిజాన్ని అనుకరించినట్లు సమాచారం. లీకైన వీడియోలో, చిరంజీవి ‘ఖుషీ’లోని ‘యే మేరా జహా’ పాటకు చిన్న స్టెప్పులు వేస్తూ కనిపించారు. ‘తమ్ముడి పాట మస్తాలే’ అనే చిరంజీవి డైలాగ్‌లో చిరు పక్కన రష్మీ స్టైలిష్ దుస్తుల్లో మెరిసింది. చిరుతో స్టెప్పులేసే ఛాన్స్ రష్మీకి దక్కడంతో అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇప్పుడు అభిమానులు ఆ స్క్రీన్ షాట్లను వైరల్ చేస్తున్నారు. పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. అన్న చెల్లెళ్ల మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రంలో తమన్నా కథానాయిక. చిరుకి సోదరిగా కీర్తి సురేష్ నటించింది. ఆగస్ట్ 11న ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

శీర్షికలేని-3.jpg

చిరంజీవితో కలిసి డ్యాన్స్ చేయడంపై రష్మీ ఏమన్నారంటే.. ‘‘తెలుగులో నేను నేర్చుకున్న తొలి పాట చిరంజీవిగారిదే.. ఆయనతో కలిసి డ్యాన్స్‌ చేయాలంటే చాలా భయపడ్డాను.. కానీ వాళ్లు నన్ను చాలా ఎంకరేజ్‌ చేశారు. చేసే ప్రతి షాట్‌కి ముందు నాతో మాట్లాడేవారు. ‘భోళా శంకర్‌’లో ఆయనతో పాట మొత్తం డ్యాన్స్‌ చేశాను. అంత పెద్ద స్టార్‌ అయినా.. అందరితో కలిసిపోతారు. ఒక్క మాటలో చెప్పాలంటే చిరంజీవి అద్భుతమైన వ్యక్తి” అని రష్మీ గౌతమ్‌ చెప్పారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-18T19:58:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *