దేశంలో వ్యతిరేకతే వారి ముందు పేరు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

దేశంలోని ప్రతిపక్షాలు ‘ఇండియా’ను తమ ముందు పేరుగా ప్రకటించిన ఒక రోజు తర్వాత, 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో బీజేపీని ఓడించడమే లక్ష్యంగా పెట్టుకున్న కూటమికి ‘జీతేగ భారత్’ ట్యాగ్‌లైన్‌గా ఎంపికైంది. పలు ప్రాంతీయ భాషల్లో ఈ ట్యాగ్ లైన్ ఉండే అవకాశం ఉందని తెలుస్తోంది.

జీతేగా భారత్: భారత కూటమికి కొత్త ట్యాగ్‌లైన్.. జీతేగా భారత్

జీతేగ భారత్: దేశంలోని ప్రతిపక్షాలు ‘ఇండియా’ను తమ ముందు పేరుగా ప్రకటించిన ఒక రోజు తర్వాత, 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో బీజేపీని ఓడించడమే లక్ష్యంగా పెట్టుకున్న కూటమికి ‘జీతేగ భారత్’ ట్యాగ్‌లైన్‌గా ఎంపికైంది. పలు ప్రాంతీయ భాషల్లో ఈ ట్యాగ్ లైన్ ఉండే అవకాశం ఉందని తెలుస్తోంది.

బీజేపీ దాడిని ఎదుర్కొనే దిశగా..(జీతేగ భారత్)

మంగళవారం జరిగిన రెండు రోజుల బెంగళూరు సమావేశంలో 26 ప్రతిపక్ష పార్టీల నాయకులు కూటమికి ఇండియా – ఇండియన్ నేషనల్ డెవలప్‌మెంటల్ ఇన్‌క్లూజివ్ అలయన్స్ అని పేరు పెట్టినప్పుడు, కూటమి పేరులో “భారత్” అనే పదం ఉండాలని వారు భావించారు. తరువాత, ట్యాగ్‌లైన్‌లో కనిపించాలని నిర్ణయించుకున్నారు. “భారత్” చుట్టూ ఉన్న ట్యాగ్‌లైన్ 2024 ఎన్నికలకు ముందు BJP యొక్క “భారత్ వర్సెస్ ఇండియా” దాడిని ఎదుర్కోవడానికి చేసిన ప్రయత్నంగా కనిపిస్తోంది. 2024 ఎన్నికలు బీజేపీ సిద్ధాంతాలు, ఆలోచనలకు వ్యతిరేకంగా జరుగుతాయని ఆప్‌ ఫ్రంట్‌ పేరును ప్రకటించిన కాంగ్రెస్‌ అధినేత రాహుల్‌ గాంధీ అన్నారు.

NDA మరియు భారతదేశం, నరేంద్ర మోడీ మరియు భారతదేశం, అతని సిద్ధాంతం మరియు భారతదేశం మధ్య పోరాటం. భారతదేశం ఎల్లప్పుడూ అన్ని యుద్ధాల్లో గెలుస్తుంది, “అని ఆయన అన్నారు. వచ్చే ఏడాది మూడవసారి అధికారంలో ఉన్న ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ, బిజెపి నేతృత్వంలోని జాతీయ ప్రజాస్వామ్య కూటమికి ప్రతిపక్షాలు సవాలు చేయడంతో ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. PM మోడీ NDA, ‘ N’ అంటే న్యూ ఇండియా, ‘D’ అంటే అభివృద్ధి చెందిన దేశం మరియు ‘A’ అంటే ప్రజలు మరియు ప్రాంతాల ఆకాంక్షలు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *