రాకేష్ వర్రే: బాహుబలి’ సేతుపతి రాకేశ్ వర్రే నిర్మాణంలో ‘పేక మేడలు’

‘బాహుబలి’ చిత్రంలో సేతుపతి పాత్రతో మెప్పించిన యువ నటుడు రాకేష్ వర్రే, క్రేజీ యాంట్స్ ప్రొడక్షన్స్ పతాకంపై స్వీయ నిర్మాణంలో రూపొందుతున్న చిత్రమిది. 2019 దసరా థియేటర్లలో సందడి చేయడమే కాకుండా గత నాలుగేళ్లలో నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో అత్యధికంగా వీక్షించిన తెలుగు చిత్రాలలో ఒకటిగా నిలిచింది.

ఇప్పుడు క్రేజీ యాంట్స్ ప్రొడక్షన్ బ్యానర్‌పై రాకేష్ వర్రే కొత్త టాలెంట్‌తో యాంకరింగ్ చేస్తూ “పేక మేడలు” అనే కొత్త చిత్రాన్ని విడుదలకు సిద్ధం చేస్తున్నారు. ఈ చిత్రం ద్వారా ‘నా పరమ శివ’, ‘అందగారం’ వంటి హిట్ చిత్రాల్లో నటించిన వినోద్ కిషన్, కొత్త నటి అనూషకృష్ణ తెలుగు తెరకు హీరో హీరోయిన్లుగా పరిచయం అవుతున్నారు. వీరితో పాటు 50 మంది కొత్త నటీనటులు, అత్యంత ప్రతిభావంతులైన సాంకేతిక నిపుణులు ఈ చిత్రానికి పనిచేశారు. ‘అంగమాలి డైరీస్’, ‘జల్లికట్టు’ వంటి చిత్రాలకు సౌండ్ డిజైన్ అందించిన ప్రముఖ సౌండ్ డిజైనర్ రంగనాథ్ రవి, సౌండ్ మిక్సర్ కన్నన్ గన్‌పత్ ఈ చిత్రానికి పనిచేశారు.

నీలగిరి మామిళ్ల అనే కొత్త దర్శకుడు ఈ సినిమా ద్వారా తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమకు పరిచయం అవుతున్నాడు. క్రేజీ యాంట్స్ ప్రొడక్షన్ సంస్థ నిర్మిస్తున్న ‘పేకమేడలు’ సినిమా పోస్టర్, మోషన్ పోస్టర్ విడుదలయ్యాయి.

ఈ చిత్రానికి ‘పేకమేడలు’ అనే టైటిల్‌ని పెట్టారు. ఫస్ట్ లుక్, మోషన్ పోస్టర్, టైటిల్ ఇలా చాలా వైవిధ్యంగా ఉన్నాయి. హైదరాబాద్ బస్తీ, నగరానికి సంబంధించిన 360 డిగ్రీల ఫోటోలో కథానాయకుడు వినోద్ కిషన్ మధ్యలో ఆకాశం వైపు చూస్తూ, లుంగీ కట్టుకుని, బనియన్ కట్టుకుని, హాఫ్ లెంగ్త్ షర్ట్ వేసుకుని, గాజులు వేసుకుని నవ్వుతూ కనిపిస్తాడు. . ఆ పోస్టర్‌కి ‘పేకమేడలు’ అనే టైటిల్ సరిగ్గా సరిపోతుంది.

విలక్షణమైన కథాంశంతో పూర్తి ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందిన ఈ చిత్రం ఈ ఏడాది ఆగస్టులో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-19T22:39:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *