అజయ్ భూపతి – మంగళవరం: ఈసారి పక్కా ప్రణాళికతో…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-20T19:14:15+05:30 IST

ఆర్ఎక్స్ 100 సినిమా విజయంతో ఓవర్ నైట్ స్టార్ డైరెక్టర్ అయ్యాడు అజయ్ భూపతి.. బోల్డ్ లవ్ స్టోరీతో ఎలాంటి అంచనాలు లేకుండా వచ్చిన ఈ సినిమా సూపర్ హిట్ అయ్యి కలెక్షన్ల వర్షం కురిపించింది. చిన్న సినిమాలకు స్ఫూర్తిగా నిలిచింది. మొదటి సినిమా పెద్ద హిట్ అయినప్పటికీ అజయ్ భూపతి రెండో సినిమా రిలీజ్ చేయడానికి మూడేళ్లు పట్టింది.

అజయ్ భూపతి - మంగళవరం: ఈసారి పక్కా ప్రణాళికతో...

‘ఆర్‌ఎక్స్‌100’ సినిమా విజయంతో ఓవర్‌నైట్‌లో స్టార్‌ డైరెక్టర్‌గా మారిపోయాడు అజయ్‌ భూపతి. బోల్డ్ లవ్ స్టోరీతో ఎలాంటి అంచనాలు లేకుండా వచ్చిన ఈ సినిమా సూపర్ హిట్ అయ్యి కలెక్షన్ల వర్షం కురిపించింది. చిన్న సినిమాలకు స్ఫూర్తిగా నిలిచింది. మొదటి సినిమా పెద్ద హిట్ అయినప్పటికీ అజయ్ భూపతి రెండో సినిమా రిలీజ్ చేయడానికి మూడేళ్లు పట్టింది. శర్వానంద్, సిద్ధార్థ్ హీరోలుగా దర్శకత్వం వహించిన ఆయన రెండో సినిమా ‘మహా సముద్రం’. ఆర్‌ఎక్స్ 100 సక్సెస్‌తో ఈ సినిమా కూడా అదే రేంజ్‌లో ఉంటుందని సినీ ప్రేమికులు భారీ అంచనాలు పెట్టుకున్నారు. కానీ ‘మహాసముద్రం’ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద పరాజయం పాలైంది.

కానీ ‘ఆర్ఎక్స్ 100’ సినిమాతో అజయ్ తెలుగు ప్రేక్షకులకు కొత్త వినోదాన్ని పరిచయం చేశాడు. ఘాటైన యాక్షన్, రొమాన్స్, షాకింగ్ ట్విస్ట్‌లతో కూడిన కల్ట్ మూవీని చూపించారు. ‘మహాసముద్రం’లో యాక్షన్ డోస్ పెంచారు. ఆ రెండు చిత్రాల తర్వాత అజయ్ భూపతి దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం ‘మంగళవరం’. పాయల్ రాజ్‌పుత్ ప్రధాన పాత్ర. తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ‘మహాసముద్రం’ రెండేళ్ల తర్వాత అజయ్ చేస్తున్న సినిమా ఇది. ఇటీవల విడుదలైన టీజర్‌తో ఆకట్టుకుంది. పచ్చని తోటలు.. వాటి మధ్యలో ఊరు… ఊరి మధ్యలో అమ్మవారి గుడి, వందలాది జనం, పచ్చని పొలాలు, ప్రజల కళ్లలో ఆశ్చర్యం భయం, చివరకు మూగజీవాల కళ్లలో భయం? కారణం ఏంటి అనే థ్రిల్లింగ్ కాన్సెప్ట్ తో అజయ్ తెరకెక్కించిన ఈ సినిమా టీజర్ ప్రేక్షకులను ఎంతగానో అలరించింది. అయితే ఈ సినిమాపై దర్శకుడికి చాలా నమ్మకం ఉంది. ట్విట్టర్‌లో ఆయన చేసిన తాజా ట్వీట్ ఈ ప్రాజెక్ట్‌పై ఎంత నమ్మకంగా ఉందో తెలియజేస్తుంది. తుపాకీ పట్టుకుని ‘ఈసారి మిస్ అవ్వను’ అంటూ తన ఫోటోను పోస్ట్ చేశాడు. ప్రస్తుతం ఆయన పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది. అంటే దర్శకుడిగా ఈ సినిమాపై ఆయనకు ఎంత నమ్మకం ఉందో. స్వాతిరెడ్డి గుణపతి, సురేష్ వర్మ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. త్వరలో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-20T19:14:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *