అల్లు అర్జున్: మెగా ఫ్యామిలీ గురించి క్లారిటీ ఇచ్చాడు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-20T23:20:16+05:30 IST

“చిరంజీవిగారికి ‘బేబీ’ నిర్మాత ఎస్‌కేఎన్‌ వీరాభిమాని.. చిరంజీవిపై ఎవరైనా సోషల్‌ మీడియాలో కామెంట్స్‌ చేస్తే ఘాటుగానే రిప్లై ఇచ్చారు.. అది గమనించిన అల్లు శిరీష్ ఏలూరులోని ఎస్‌కేఎన్‌ని తమ వద్దకు రమ్మని పిలిచారు.. అంటూ పాత జ్ఞాపకాలను గుర్తు చేసుకున్నారు అల్లు అర్జున్. మా కుటుంబంలో భాగమయ్యాడు.. అంటూ బన్నీ చిరంజీవిపై తనకున్న అభిమానాన్ని చాటుకున్నాడు.’నేను చనిపోయే వరకు చిరంజీవికి అభిమానిని.. అది ఎప్పటికీ మారదు’ అని అల్లు అర్జున్ అన్నారు.

అల్లు అర్జున్: మెగా ఫ్యామిలీ గురించి క్లారిటీ ఇచ్చాడు.

‘బేబీ’ నిర్మాత ఎస్‌కేఎన్‌కి చిరంజీవి వీరాభిమాని. సోషల్ మీడియాలో చిరంజీవిపై ఎవరైనా కామెంట్స్ చేస్తే ఘాటుగానే రిప్లై ఇచ్చారు. అది గమనించిన అల్లు శిరీష్ తమ వద్దకు రమ్మని ఏలూరులోని ఎస్‌కేఎన్‌కు ఫోన్‌ చేశాడు. ఎస్‌కేఎన్ మా కుటుంబంలో భాగమయ్యారు అంటూ అల్లు అర్జున్ పాత జ్ఞాపకాలను గుర్తు చేసుకున్నారు. అంటూ బన్నీ చిరంజీవిపై తనకున్న అభిమానాన్ని చాటుకున్నాడు. ‘నేను చనిపోయే వరకు చిరంజీవికి అభిమానిని.. అది ఎప్పటికీ మారదు’ అని అల్లు అర్జున్ అన్నారు. అల్లు ఫ్యామిలీకి, చిరు ఫ్యామిలీకి చాలా కాలంగా విభేదాలు ఉన్నాయని నెటిజన్లు ట్రోల్ చేస్తున్న నేపథ్యంలో అల్లు అర్జున్ వ్యాఖ్యలు క్లారిటీ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం బన్ని మాటలు విపరీతంగా వైరల్ అవుతున్నాయి. గురువారం రాత్రి హైదరాబాద్‌లో జరిగిన ‘బేబీ’ మూవీ సక్సెస్ మీట్‌లో ఆయన ముఖ్య అతిథిగా పాల్గొని ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. (చిరంజీవికి అల్లు అర్జున్ అభిమాని)

ప్రేమ బాధను చెప్పే చిత్రాలు అరుదు. బేబీ అలాంటి సినిమా. ఈ సినిమా నాకు చాలా ఇష్టం. కథ రాసుకున్న విధానం, చిత్రీకరించిన విధానం.. అన్నీ ఆకట్టుకుంటాయి. దర్శకుడు సాయి రాజేష్ అద్భుతంగా తెరకెక్కించాడు. సినిమాల్లోకి వచ్చినప్పటి నుంచి ఆయన ప్రయాణం నాకు తెలుసు. ఆయన కథ వింటేనే టైమ్ వేస్ట్ అనుకునేవారూ ఉన్నారు. ఆయన నటించిన ‘బేబీ’ సినిమా ఇంత పెద్ద విజయం సాధించడం ఆనందంగా ఉంది. ఎవరికి ఎలాంటి టాలెంట్ ఉందో, అది ఎలా బయటపడుతుందో ఎవరికీ తెలియదు. షార్ట్ ఫిల్మ్స్ చూడనని చాలా మంది అంటున్నారు. సినిమా బాగుంటే చిన్నా పెద్దా అనే తేడా ఉండదు. నిర్మాత ఎస్‌కెఎన్‌ చిరంజీవికి అభిమానిగా మారి జర్నలిస్టుగా, పీఆర్‌గా పనిచేసి నిర్మాతగా మారారు. మూడేళ్ల నుంచి ఎప్పుడు కలిసినా.. ఏం చేస్తున్నావని అడిగితే.. ‘నేను బేబీ, బాస్ అనే సినిమా చేస్తున్నాను’ అని చెప్పేవాడు. ఇన్నాళ్లుగా బాహుబలి తీస్తున్నామంటూ జోకులు వేసేవారు. కానీ ‘ఇది కల్ట్ సినిమా బాస్’ అని కాన్ఫిడెంట్ గా చెప్పేవాడు.

తెలుగు సినిమా పతనమవుతోంది…

‘‘నేను ఈ ఈవెంట్‌కి రావడానికి ముఖ్య కారణం తెలుగు అమ్మాయిలు వైష్ణవి కావడం.. తెలుగు అమ్మాయిలు సినిమాల్లో నటించడం లేదనే బాధ ఉండేది. ‘అల వైకుంఠపురములో’ సినిమాలో వైష్ణవికి చెల్లిగా నటించింది.. ఆ విషయాన్ని పట్టించుకోలేదు. చాలా బాగా నటించాడు అనుకున్నాడే తప్ప పెద్దగా మాట్లాడలేదు.’ఇలాంటి అమ్మాయి కీలక పాత్రలో సినిమా చేసే రోజు ఎప్పుడు వస్తుంది?’ అనుకుంటే.. తను హీరోయిన్ గా ఓ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ లో మాట్లాడినందుకు ఆనందంగా ఉంది.. ఉత్తమ నటి అవార్డును గెలుచుకుందామని.. మరోవైపు శ్రీలీలకి కూడా మంచి అవకాశాలు వస్తాయని.. తెలుగు అమ్మాయిలు తెలుగులో ఎక్కువగా కనిపించాలని కోరుకుంటున్నారా? సినిమాలా?మీరు ధైర్యంగా రండి.. మిమ్మల్ని ఆహ్వానిస్తున్నాను అని బన్నీ అన్నారు.తెలుగు సినిమా దిగజారుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-20T23:23:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *