మాజీ సీఎం: మాజీ సీఎం సంచలన వ్యాఖ్యలు.. ఏం చెప్పాడో తెలిస్తే..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-20T08:44:30+05:30 IST

వచ్చే ఏడాది జరగనున్న లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో ఎన్డీయే 330 సీట్లు గెలుచుకుంటుందని కూటమి భాగస్వామ్య పక్షమైన అన్నాడీఎంకే పేర్కొంది.

మాజీ సీఎం: మాజీ సీఎం సంచలన వ్యాఖ్యలు.. ఏం చెప్పాడో తెలిస్తే..

చెన్నై, (ఆంధ్రజ్యోతి): వచ్చే ఏడాది జరగనున్న లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో ఎన్డీయే 330 సీట్లు గెలుచుకుంటుందని మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎడప్పాడి కె. పళనిస్వామి విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. బుధవారం ఉదయం ఢిల్లీలో ఆయన విలేకరులతో మాట్లాడుతూ.. గత తొమ్మిదేళ్లలో ప్రధాని మోదీ నాయకత్వంలో దేశం అన్ని రంగాల్లో అభివృద్ధిని సాధించిందన్నారు. సోమవారం జరిగిన ఎన్డీయే మిత్రపక్షాల సమావేశంలో అన్ని పార్టీల నేతలకు గౌరవం ఉందన్నారు. ఎంజీఆర్, జయలలిత హయాం నుంచి భావసారూప్యత ఉన్న పార్టీలతో పొత్తు పెట్టుకున్నామని గుర్తు చేశారు. కరోనా కారణంగా ప్రపంచ దేశాలన్నీ ఆర్థిక సంక్షోభంలో కూరుకుపోయాయని, ప్రధాని మోదీ తీసుకున్న చర్యల వల్ల అలాంటి పరిస్థితి రాలేదన్నారు. ఈ సమావేశంలో పాల్గొన్న అన్ని పార్టీలు మహాకూటమితో ఉంటాయా అని విలేకరులు ప్రశ్నించగా.. చిన్నా, పెద్దా అనే తేడా లేకుండా అన్ని పార్టీలకు మద్దతిస్తున్నామని బీజేపీ నేతలు తెలిపారు. బీజేపీతో చేతులు కలపడం వల్లే గుట్కా కేసుల్లో అన్నాడీఎంకే నేతలపై ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోవడం లేదన్న డీఎంకే ఆరోపణను ఈపీఎస్ ఖండించింది. యూపీఏ ప్రభుత్వం అధికారంలో ఉన్నప్పుడు 2జీ స్పెక్ట్రమ్ అవినీతి కేసులో కనిమొళి, రాజా అరెస్టయిన విషయం దేశ ప్రజలందరికీ తెలుసని అన్నారు. బెంగళూరులో జరిగిన విపక్షాల సమావేశంలో పాల్గొన్న వారిలో చాలా మంది అవినీతికి పాల్పడ్డారని, కర్ణాటక ఉప ముఖ్యమంత్రి శివకుమార్‌పై ఈడీ కేసు విచారణలో ఉందని ఆయన అన్నారు. డీఎంకే మంత్రులు సెంథిల్‌బాలాజీ, పొన్ముడి అవినీతి కేసుల్లో ప్రమేయం ఉన్నారని చెప్పారు. కావేరీ నదిపై మేకేదాటు వద్ద వంతెన నిర్మాణానికి కర్ణాటక ప్రభుత్వం చేస్తున్న ప్రయత్నాలపై తగిన చర్యలు తీసుకోవాలని కాంగ్రెస్‌తో పొత్తుపెట్టుకున్న ముఖ్యమంత్రి స్టాలిన్ డిమాండ్ చేశారు. కొడనాడు కేసులో నిందితులకు బెయిల్ ఇప్పించేందుకు డీఎంకే ప్రయత్నించింది. ఎంపీలు తంబిదురై, సీవీ షణ్ముగం, మాజీ మంత్రులు ఎస్పీ వేలుమణి, దళవాయి సుందరం తదితరులు పాల్గొన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-20T08:44:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *